Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com
Hôm 01/01/14 xe mình đi qua cầu Đ.B.P vào vòng xoay, Vòng xoay không vẽ làn vạch nào, trước đó chỉ có bảng báo tròn xanh vào vòng xoay.. các xe quẹo vào N.B.Khiêm thì bám sát vòng xoay... còn mình đi thẳng nên chạy làn giữa.. đèn tín hiệu đầy đủ... Khi vừa qua ngã ba M.T.Lựu thì xxx ngoắc vào ... bảo dích lổi sai làn khi vào vòng xoay... mình nói đi thẳng thì phải vào làn giữa để không làm ách tắc dòng xe chứ... xxx thì quả quyết xe 4B vào vòng xoay thì phải chạy sát vào vòng xoay mới đúng luật... đa số xe 4B dính chấu khá nhiều khi đi thẳng. Các bác chú ý nhé.. Đầu năm nên các a cũng vui vẻ.. như lời nói trong clip..
.. Trong clip có cái hay lắm (xem HD mới thấy nha...)... bác nào đoán được không ạ..

Các bác down về xem clip này nhé : direct link:
http://www.fshare.vn/file/TR8T1G302T

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/10/11
397
73
28
Em toàn đi giống như bác chủ. Rồi bác chủ giải quyết như thế nào?

Hạng B2
12/6/11
467
13
28
47
mình cũng bị bắt lỗi này. xxx bảo cứ phải xi nhan trái bám vòng xoay xong nếu đi thẳng thì lại xi nhan trái để đi tiếp dbphu. nhưng như vậy thì giao thông cắt làn hỗn tạp với xe máy tùm lum nhưng ko cãi được với xxx mà lẽ ra đi Nbkhiem mới cần bám vòng xoay.chac phải quay phim thôi.

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
xxx Quá tào lao.
Kiểu gì cũng vặn vẹo thành lỗi được. Bó chiếu luôn.

Hạng B2
17/5/12
352
154
43
lối này mối nghe lần .......đầu.
mà vòng xoay không có làn mà bác chủ.
không biết xxx dựa vào điều nào các bác hỷ, có lẻ mình học sót luật ?????

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
[tube]http://youtu.be/dcZ3kFCGP7g[/tube]
Giúp 1 tay nè bác.
Lỗi vậy mà bác vẫn chịu được... Nói bọn nó vòng xoay bự thiệt bự ôtô chỉ được chạy sát vô trong làm vòng xoay làm mẹ gì. Ức chế quá muốn xách xe ra đó chơi bọn chó ăn bẩn đó rồi.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: thietbiloc
Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com
Dạ em cũng làm cho ra lẽ ạ... nhưng trên xe toàn phụ nữ em bé người già mới đi chơi về mệt mỏi nên không muốn đôi co ạ... với lại đầu năm xem như xả xui thôi...

Hạng D
11/2/10
1.090
596
113
Xmen_sg nói:
Hôm 01/01/14 xe mình đi qua cầu Đ.B.P vào vòng xoay, Vòng xoay không vẽ làn vạch nào, trước đó chỉ có bảng báo tròn xanh vào vòng xoay.. các xe quẹo vào N.B.Khiêm thì bám sát vòng xoay... còn mình đi thẳng nên chạy làn giữa.. đèn tín hiệu đầy đủ... Khi vừa qua ngã ba M.T.Lựu thì xxx ngoắc vào ... bảo dích lổi sai làn khi vào vòng xoay... mình nói đi thẳng thì phải vào làn giữa để không làm ách tắc dòng xe chứ... xxx thì quả quyết xe 4B vào vòng xoay thì phải chạy sát vào vòng xoay mới đúng luật... đa số xe 4B dính chấu khá nhiều khi đi thẳng. Các bác chú ý nhé.. Đầu năm nên các a cũng vui vẻ.. như lời nói trong clip..
.. Trong clip có cái hay lắm... bác nào đoán được không ạ..

Các bác down về xem clip này nhé : direct link:
http://www.fshare.vn/file/TR8T1G302T
Bác mang cái clip đi kiện cho chít mịa mấy cái thèng ăn bẩn này đi, luật rừng à?