Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
RE: Lỗi và kinh nghiệm chạy Innova

Trích đoạn: minhtit

Dù sao thì cho đến thời điểm hiện nay thì Innova vẫn là 1 cái xe tốt với giá tiền như thế.
xe này dẫn động cầu sau hay trước bác ơi ?????

Hạng D
7/8/04
1.315
363
83

Trích đoạn: MINHSUZUKI

Dù sao thì cho đến thời điểm hiện nay thì Innova vẫn là 1 cái xe tốt với giá tiền như thế.

Xe này dẫn động cầu sau giống Zace, Jolie.

Em nghe nói dẫn động cầu sau bền hơn nhưng là công nghệ....kém tinh vi hơn cầu trước nên nhìn thấy nó hơi...dzỏm dzỏm làm sao.

Bác nào để ý sẽ thấy Invova không có vè trước [:eek:][:eek:] (giống như mấy chiếc xe rẻ tiền đời...xa xưa). Do đó để giữ cái cản trước nó phải bắt thêm 1 thanh sắt . Trông không ra làm sao![:-]

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Toyota thì chất lượng yên chí zồi. Nhưng mà cái Innova này cửa sổ bé tí. Em thì mê cửa sổ to như Previa, hoặc Quest Chrysler của đế quốc Mẽo cơ ...

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.512
2.289
113
49
TP.HCM

Không có vè trước là tiếp nối công nghệ truyền thống của Zace đó bác!
Trích đoạn: kaka

Trích đoạn: MINHSUZUKI

Xe này dẫn động cầu sau giống Zace, Jolie.

Em nghe nói dẫn động cầu sau bền hơn nhưng là công nghệ....kém tinh vi hơn cầu trước nên nhìn thấy nó hơi...dzỏm dzỏm làm sao.

Bác nào để ý sẽ thấy Invova không có vè trước [:eek:][:eek:] (giống như mấy chiếc xe rẻ tiền đời...xa xưa). Do đó để giữ cái cản trước nó phải bắt thêm 1 thanh sắt . Trông không ra làm sao![:-]

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

Mai mốt thêm thắt chút đỉnh phụ tùng chắc chắn sẽ có InNoVa limited, hoặc sufl luôn các bác nhề ..... :D:D:D

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

cái đó phải đợi đến khi không còn người xếp hàng chờ mua nữa thì bắt đầu TVN mới thêm thêm thắt thắt.

Hạng B1
2/2/06
57
38
26

Cám ơn các bác đã chia sẻ nhiều thông tin về Innova. Công ty nhà cháu lấy xe rồi. Cuối tuần sẽ lắp thêm mấy thứ đầu đít. Các bác cho hỏi thêm tí, cái mâm của Innova là 15", lốp thì dầy hự, nhìn không phê. Cháu muốn lắp mâm to hơn, lốp mỏng hơn thì lắp được loại gì cho Innova nhỉ?

Tập Lái
17/1/06
10
0
0

Bác lắp cái bánh công nông vào trông có vẻ hợp nhất đấy

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

Trích đoạn: seatbelt

Cám ơn các bác đã chia sẻ nhiều thông tin về Innova. Công ty nhà cháu lấy xe rồi. Cuối tuần sẽ lắp thêm mấy thứ đầu đít. Các bác cho hỏi thêm tí, cái mâm của Innova là 15", lốp thì dầy hự, nhìn không phê. Cháu muốn lắp mâm to hơn, lốp mỏng hơn thì lắp được loại gì cho Innova nhỉ?

tốn kém để làm chi bác ơi..cũng chẳng xì-po thêm được chút nào đâu, để vậy đi cho êm.