Hạng B1
2/2/06
57
38
26
Chào các bác,
Chỗ nhà cháu sắp cưới em Innova. Xin hỏi các bác đã chạy em này trong thời gian qua có gặp lỗi gì cần chú ý không, và chạy em này phải để ý những gì? Cám ơn các pác.

Tập Lái
25/2/05
14
0
0
RE: Lỗi và kinh nghiệm chạy Innova

xe em mua từ trước tết chạy tới giờ chẳng thấy lỗi gì bác ạ. Mỗi cái mua trước tết được dis ít hơn bây giờ thôi. Ngồi con này với ngồi zace ko khác gì nhau đâu.

Hạng C
22/7/04
965
20
18
49

Trích đoạn: langthangdemhn

Ngồi con này với ngồi zace ko khác gì nhau đâu.

Thế thì mất đến 6K (gần bằng xiền con CD5) để mua cái nhãn "ÍN NÓ VÀO" hả bác? :(:(

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

nếu ngồi innova như vậy thì mấy AE lỡ mua Zace nên yên tâm đi nhé

Innova sẻ tuyệt hơn nếu: hạ thấp chiều cao xe cho cân đối, design lại cái cần số, nên có phiên bản số AT

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

??? Em chưa ngồi Innova,nhưng chỉ nhìn bên ngoài thì thấy Innova vừa BỰ, lại DÀI hơn Zace, chắc phải phê hơn chứ, các bác nhể ?

Hạng B1
2/2/06
57
38
26

Trích đoạn: binhtri

Innova sẻ tuyệt hơn nếu: hạ thấp chiều cao xe cho cân đối, design lại cái cần số, nên có phiên bản số AT

Ủng hộ cả ba chân hai tay. Nếu có phiên bản AT thì tuyệt. Còn hiện tại nếu mua về thì phải lắp thêm cái gì đó vào đít cho nó đỡ vểnh lên, lộ hết cả HÀNG (cầu, giảm xóc sau..)....

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Mới ra có tháng mà có lỗi rồi thì Toy có mà tiêu à. Em xe này bề ngang hẹp, nên em nghĩ về kiểu dáng cũng hơn Zace là mấy. Nhưng máy móc thì em nó hơn đấy các Pác.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

máy móc mà không hơn Zace thì ai mà mua hở bác ? em thấy Zace Surf thì đít nhìn còn phê hơn là Innova nữa, mạc dù đọc tên nghe hơi kỳ kỳ

Tập Lái
25/2/05
14
0
0

Trích đoạn: polar bear

Thế thì mất đến 6K (gần bằng xiền con CD5) để mua cái nhãn "ÍN NÓ VÀO" hả bác? :(:(
6K để có VVTi, ABS, 1 bóng và nội thất ngon hơn tí bác ạ.
Tuy nhiên mặc dù có cảm biến lùi nhưng em vẫn khoái gương lùi sau như của zace. em đi zace nhiều rồi nên khi lùi = cảm biến vẫn thấy thiếu tự tin, bực thật.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Em chưa hiểu ý bác. [8|] Ý bác nói hàng ghế thứ ba của Innova ngồi co chân giống Zace á? Em thấy kiểu dáng con này đẹp hơn Zace chứ.