Hạng B2
19/11/07
254
74
28
53
Em muốn đi từ quận 7 ra xa lộ Hà nội,nếu sử dụng cầu phú mỹ qua quận 2 để ra xa lộ hà nội thì khi qua cầu PM phía quận 2 có đường kết nối ra xa lộ không các bác ,nhờ các bác chỉ giáo,Tks !

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
suvcar nói:
Em muốn đi từ quận 7 ra xa lộ Hà nội,nếu sử dụng cầu phú mỹ qua quận 2 để ra xa lộ hà nội thì khi qua cầu PM phía quận 2 có đường kết nối ra xa lộ không các bác ,nhờ các bác chỉ giáo,Tks !

bác đi qua cầu, hết đường rẽ trái là đi ra XLHN, 2 đường ra là Nguyễn Thị Định và Tỉnh lộ 25B song song. Đi Nguyễn Thị Định thì đỡ xe Container.

Hạng B2
28/1/10
201
5
18
HCM
thegioio2.com
suvcar nói:

Qua cầu Phú Mỹ bạn đi thẳng tới trạm thu phí là tới ngã 3.bạn đi đường nào cũng đc.đều ra XLHN.

Hạng D
9/5/09
3.409
16.127
113
Đường Nguyễn Thị Định nhớ là cấm vượt và tốc độ 20 cây chuối nha bác.
Nhân tiện các bác cho e hỏi là nhà em ở Bình Chánh, nếu đi miền trung thì tính là đi theo Nguyeenx Văn Linh qua Cầu Phú Mỹ ra XLHN. Nhưng google maps thì nó chỉ em đi theo đường quốc lộ qua củ chi hóc môn gì đó. Theo các bác đi đường nào cho lành ah? Em thì xa hơn 10km thì cũng ok, chỉ sợ kẹt xe và anh hùng núp thôi. Thanks các bác

Hạng D
26/1/10
1.250
5.839
113
Richievn nói:
Nhân tiện các bác cho e hỏi là nhà em ở Bình Chánh, nếu đi miền trung thì tính là đi theo Nguyeenx Văn Linh qua Cầu Phú Mỹ ra XLHN. Nhưng google maps thì nó chỉ em đi theo đường quốc lộ qua củ chi hóc môn gì đó. Theo các bác đi đường nào cho lành ah? Em thì xa hơn 10km thì cũng ok, chỉ sợ kẹt xe và anh hùng núp thôi. Thanks các bác

tuỳ theo bác đi giờ nào nữa bác ah. nhưng em thấy bác đi thẳng xa lộ đại hàn - an sương - sóng thần - cầu vượt trạm 2 là ok nhất, sẽ không kẹt đâu bác chỉ là dừng đèn đỏ là lâu thôi hà bác.
báo các bác đi cầu phú mỹ các bác cẩn thận vì xxx hay đứng ngay đỉnh dốc cầu để bắn tốc độ và bắt lấn len đó ah

Hạng B2
2/8/05
345
2.154
93
TP HCM
7 cho nói:
Richievn nói:

tuỳ theo bác đi giờ nào nữa bác ah. nhưng em thấy bác đi thẳng xa lộ đại hàn - an sương - sóng thần - cầu vượt trạm 2 là ok nhất, sẽ không kẹt đâu bác chỉ là dừng đèn đỏ là lâu thôi hà bác.
báo các bác đi cầu phú mỹ các bác cẩn thận vì xxx hay đứng ngay đỉnh dốc cầu để bắn tốc độ và bắt lấn len đó ah

Có bn tc độ nữa hả bác ? Cám ơn bác đã cảnh báo

Hạng D
16/5/07
1.943
1.033
113
7 cho nói:
Richievn nói:

xxx bắt hướng từ q7 đổ về q2, thường xuyên có 1cặp xxx rảo dọc từ chân cầu cho đến ngã ba cuối đường

Hạng C
1/7/09
622
14
18
58
phamthanhtruc nói:
Dạo này lú thật đấy, nhà nhạc gia ở Nguyễn Thi Thập gần Lotter mà chẳng biết đi ra cầu PM bằng đường nào..hix..hix. Nguyễn Thị Thập đi ra cầu ĐN đi như thế nào mấy bác ?

NTT ra NVL rẻ trái, gặp HTP rẻ phải, chạy 1 đoạn khi vừa chui qua gầm cầu vượt thì rẻ trái lên cầu Phú Mỹ, qua cầu rẻ trái thì ra XLHN, tiếp tục như các bác đã chỉ.