Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas
Em gặp chú này lâu rồi, mà chưa có dịp post ảnh. Tiện thể sáng nay đi rửa " Chồng 2 " của Bà chị gặp nó, cái là em làm luôn vài tấm để up lên đây.

Đây là hình em chụp hồi đang ngồi cafe ở đường Phan Châu Trinh - Đà Nẵng, vừa ngồi xuống , kêu cafe thì thấy nó :D Chạy ra giao lưu ngay :D
M3 tuning ở Đà Nẵng nè các bác

Còn đây là hồi sáng nay , ở chổ rửa xe

P/s : Em chụp = điện thoại cùi bắp, mong các bác thông cảm [&o].

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/9/07
114
0
0
RE: M3 tuning ở Đà Nẵng nè các bác

vành hơi xấu còn lại mọi cái khá ok

Hạng B2
31/1/08
374
1
18
24H.COM.VN

nếu bác tài chịu khó tháo mấy con ''đĩa'' bám 2 bên hông và trên nóc xe thì em nghĩ nó sẽ đẹp hơn:D:D:D

Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

body khá ổn và sporty, chỉ cần tháo 2 cái "vây cá" 2 bên trên mui - phía mui sau sẽ ổn hơn, xe ở VN mình tuned up vậy là ok rồi. good job !

Tập Lái
16/6/07
16
0
0

Quê vợ em ở Gia Lai bác ợ nên phải về Gia Lai đón tết.em vừa về lại Đà Nẵng sáng nay thôi.Bác Quốc Việt Post hình mà không hỏi ý kiến của em nhá,kaka!:D
Trích đoạn: 911_boiz

aa! con này em có thấy chạy trên Gia Lai òi!

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

ô hay ghê, hình như 2 phanh tang trống ở sau đã đc độ thành phanh đĩa phải ko ạ?
lazang bỏ mấy tấm vàng vàng đi thì đỡ hơn ^_^

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

To No. 347 : Bác chạy ra đường *** có cúi xuống nhìn gầm xe của bác không vậy???:D Thay cái mâm, gỡ mấy con đỉa ra đi bác, nhìn không mượt mà chút nào. Y kiến riêng thôi nhé.:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

độ không theo style nào cả, sang không ra sang mà sport không ra sport
xe đi bodykit mà lại dán nguyệt quế [&:], mâm xi đã xấu rồi lại còn chấm thêm vàng vàng nữa[8D], với cái che mưa và mấy con đĩa bu ở đít xe với trên nóc nữa thì đúng là đầu hàng...
xấu quá bác ơi...em nói thẳng bác đừng giận, nói chủ xe tháo hết mấy cái lằng nhằng đi, bộ kit thì đẹp nhưng gắn linh tinh lên nhìn chiếc xe chả ra cái gì cả.đã gắn đồ nhìn cho ngầu mà lại đi gắn thêm mấy cái che mưa làm gì...nhìn như mặc suit mà xỏ dép tông vậy[:'(]