Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
Nước có khô nhưng đoạn suối đá cụi to khá nhiều, năm trước 1 bạn em Accord bị bung cảng sau.

Sedan bọn này bỏ ngoài hết ghép xe gầm cao vào.

Bác nào có ý gọi chủ quán đem con pickup ra đón là hay đấy.
Ma Rừng Lữ Quán – Đà Lạt
e này phải ko bác ?

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Đường vào MRLQ nhiều dốc, đường đá, băng qua 2 đập tràn. Sedan chạy vô tư nếu không xót 4 cái vỏ xe! Taxi i10 chở khách vào thường xuyên.
Khuyên các bác Ma rừng chỉ thơ mộng về đêm và sáng sớm, khi sương mù lãng đãng qua ánh đèn các ngôi nhà. Hay nhất là gọi bác Liêm đặt phòng trước + đặt món ăn, do mùa này rất đông khách.
Còn nếu chỉ vào tham quan ban ngày, khách chen chúc, ăn uống chẳng có gì, chẳng còn chút ý nghĩa của Ma rừng, em xin can.
Ma Rừng Lữ Quán – Đà Lạt

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Các bác vào coi chừng tối ngủ gặp ma đấy
Chắc bác này chưa vào nên phán vậy.
Đường vào MRLQ nhiều dốc, đường đá, băng qua 2 đập tràn. Sedan chạy vô tư nếu không xót 4 cái vỏ xe! Taxi i10 chở khách vào thường xuyên.
Khuyên các bác Ma rừng chỉ thơ mộng về đêm và sáng sớm, khi sương mù lãng đãng qua ánh đèn các ngôi nhà. Hay nhất là gọi bác Liêm đặt phòng trước + đặt món ăn, do mùa này rất đông khách.
Còn nếu chỉ vào tham quan ban ngày, khách chen chúc, ăn uống chẳng có gì, chẳng còn chút ý nghĩa của Ma rừng, em xin can.
View attachment 499730
Nên book ở lại mới thấy cái đẹp của MRLQ như bác @sixsense đã nói. Bác cứ dạo cho đến 15g hãy vào lúc này khách tham quan đã vắng, sáng 9g bác out là hay nhất.
Số A Liêm: 09 sáu 858 ba ba 68.

PS: em úp hình xe em qua cái ngầm là bác chủ sẽ dừng ngay ý định vào.