Tập Lái
12/7/16
20
27
13
48
Em đi tết vừa rồi, đẹp thơ mộng hết sức luôn.Đường vào qua mấy con suối nhưng sedan đi được.Em đi ban ngày với gia đình nên cũng ko hưởng cái thú ban đêm dc,Gấu em thì bb ko vào lại, em thì vẫn thích có lẽ do già rồi, Đi cho biết cảnh đẹp

Hạng B1
6/3/15
77
79
18
Tết ta vừa rồi e có vào đấy chơi. Tết thì xe taxi nhỏ Matit vẫn đi nhưng là e thì không nên. Còn giờ mưa nhiều có đoạn đập tràn thì chỉ xe gầm cao thôi ( đoán thế). Nếu có nhu cầu đắm mình vào thiên nhiên và may mắn gặp được ma thì đặt phòng trước vài tháng khoảng 1tr5 cho 6,7 người nhà gỗ sạch sẽ. Còn muốn ghé vào chơi Cafê thì cũng nên có đồ ăn mặn phòng khi đói. Bà chủ quán có vẻ hơi cá tính làm e mấy phát giật nẩy người. Vào đó mở quán tính khí phải khác chứ. Mang máy hình chụp nhiều cảnh đẹp.

Hạng C
17/8/12
957
2.986
93
tp ho chi minh , q7
em mới về hôm qua bác.... leo lên có chiếc tải 8tan chắn mịa nó con dóc... leo về luôn... chạy xuố g hồ ăn thịt rừng.... dalat đi ngày thường thoải mái hơn ah
Vụ xe tải này nghe quen quá , lúc trước e cũng chứng kiến 1 vụ xe tải lật ngay dốc , chắn hết đường đi lên và xuống , may mà lúc đó dưới chân đèo có xe cẩu đang làm việc nên bò lên giải thoát.
MRLQ nên đầu tư thêm nữa , vì uổn công leo lên đó mà chỉ có mấy cái nhà nghỉ , cảnh quan có tí đi vòng 1 cái là hết , Chủ quán thì không cần khách ....v.v.

• Like
Reactions: VIETNAMRICES