Thảo Luận Magnus 2.0 L6 34100

O.S.P.D EMMA Head Judge
31/1/05
830
24
18
XAMBACO JSC
Hình như Dewoo mới ra con này phải không các bác?
Lại lìu tìu rồi, mod ơi xóa dùm em bài này

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi
RE: Magnus 2.0 L6 34100

iem chạy thử manus rồi, xe rất đầm , nhưng chạy ở hà Nội thấy có nhiều con có các biểu tượng khác nhau, khi thì thấy biểu tượng Dewoo khi thì thấy cái biể tượng hình tam giác, chẳng biết thế nào nữa . Nhưng mà em thấy cái biểu tượng con Ó nhô lên phía nắp ca bô đẹp thật , cái đằng sau mà là Daewoo thì cũng thường quá ! cái tam giác thì cũng bình thường , nhiều người đã tháo bỏ cái biểu tượng đằng sau . Nghe nói con xe này máy Mỹ phải không các bác ? không biết có hay bị hỏng vặt không nữa ?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: tran_thuat_lai

iem chạy thử manus rồi, xe rất đầm , nhưng chạy ở hà Nội thấy có nhiều con có các biểu tượng khác nhau, khi thì thấy biểu tượng Dewoo khi thì thấy cái biể tượng hình tam giác, chẳng biết thế nào nữa . Nhưng mà em thấy cái biểu tượng con Ó nhô lên phía nắp ca bô đẹp thật , cái đằng sau mà là Daewoo thì cũng thường quá ! cái tam giác thì cũng bình thường , nhiều người đã tháo bỏ cái biểu tượng đằng sau . Nghe nói con xe này máy Mỹ phải không các bác ? không biết có hay bị hỏng vặt không nữa ?
Biểu tượng hình tam giác-> Magnus Eagle 2.0
Biểu tượng hình con ó-> Magnus L6 2.5

Hạng B2
20/1/05
138
0
0
Viet Nam

Con này mới chắc cũng ổn lắm hôm nào có cơ hội sẽ chạy thử xem thế nào

Hạng B2
18/9/04
220
7
18
còn lâu mới nói

Trích đoạn: DiCham

macnus đi thích... nhưng "elipse dựng dọc bị óanh tét dọc ở giữa"... thấy giống "ấy" quá.... logo làm chán....chẳng nói gì xa xôi, bác DuyLinhMobi ngay đầu ngõ nhà em, mấy lần em say rượu đi ngược chiều về tý nữa thì quệt cho bác ý đứt, mãi sau mới nhớ ra là bác DuyLinh... he he he.... :D:D:D

@DuyLinh: đừng có đỗ dưới đường, lên hè đê, không thế nào cũng cho bác 1 phát.... :D:D
Elipse dựng dọc bị óanh té dọc ở chính giữa giống cái con gì hở bác...?:D Bác tưởng tượng khéo quá

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

ha ha ha ! iem cũng biết nó giống cái gì rồi, nhưng mà...không nói đâu . đố các bác biết đấy !
iem thấy cái pha đèn trước mà thanh thoát một chút nữa thì tuyệt các bác nhỉ ?