Hạng B2
28/9/07
372
3
18
49
HN open
RE: Màn hình, cảm biến lùi, camera của santa Fe?

Em thấy trên nóc phía sau của STF thường có gắn 1 cái ăng ten trông rất pro (Hình dưới), không biết nó có tác dụng gì nhỉ? Mà hình như STF của HMV nhập về không có cái này thì phải?
Xe của HMV cũng có pác ợ!

Hạng B2
11/11/07
124
0
0

thế hả bác! Vậy thì mứng wá.

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

Trích đoạn: kanz_min

Trích đoạn: dunggsi

Hi các bác!
E cung xin tham gia vao clb santafe dc ko cac bac? e la Dung lam ve ck da dat xe va 11/12 dc nhân xe, e dat con may dau FOtion nhap ve la 48k có đắt ko các bác, e muốn lắp màn hình dvd và camera của xe thì lắp loại nào cho đẹp và bổ rẻ và chi phí thế nảo? địa chỉ ở đâu? và e muốn hỏi các bác địa chỉ lắp mấy thứ cần thiết cho xe nưa chứ.
Tks các bác nhiểu mong nhận đc ý kiến của các bác sớm

2.2 VGT full option mà có 48k thôi hả bác???[8|]...bác nhập đường nào thế, mách cho em biết với, mama em đang muốn đổi xe đây ạ.
em cám ơn bác trước
48 k em nghĩ chỉ là cầu trước thôi nếu 2 cầu chí t1 cũng phải trên 50k bác ui

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Các bác có thể lắp ở Hoàng Anh Audio hình như là số 8 Lý Thường Kiệt,đối diện Cafe Phố.

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Các bác ơi cái gương hậu kèm la bàn có thể lắp thêm được ko nhỉ? Xe em MLX-2Delux theo thông báo là ko có chức năng này. Em muốn sắm 1 cái trông cho nó pro.
Tks alot.

Hạng B2
29/7/07
310
245
43

Bác qua Merc hỏi bộ Parktronic của nó xem có lắp vô con SF đc ko, có cái này là an tâm lắm,
bác làm chuột bạch hộ em cái, ;) Cám ơn bác

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: citizenken

Bác qua Merc hỏi bộ Parktronic của nó xem có lắp vô con SF đc ko, có cái này là an tâm lắm,
em thấy mấy cửa hàng nội thất cũng lắp được báo lùi mà.nhưng mà kèm theo cái bắt sóng tín hiệu hơi thôi..không đẹp lắm

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@Khacloi: Bác có thể đến thăm bác Huy (HD230LI) 199 Minh Khai. Chỗ bác ấy đầu DVD mang từ Hàn về nên lắp đẹp hơn là các nơi khác. Hoàng Anh số 8 LTK, bạn bác Nam Khánh đã lắp nhưng không được đẹp lắm.

Hạng B2
29/7/07
310
245
43

Nó có giống thế này ko bác, cái này nó thể hiện được khoảng cách luôn đó

Trích đoạn: vutung_com

Trích đoạn: citizenken

em thấy mấy cửa hàng nội thất cũng lắp được báo lùi mà.nhưng mà kèm theo cái bắt sóng tín hiệu hơi thôi..không đẹp lắm