Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội
RE: Màn hình, cảm biến lùi, camera của santa Fe?

@ Meoluoi chỗ nào chào bác 12T kèm loa bass thế bác, có phải là loại 317 ko?

Hạng B1
24/11/07
87
0
0
Hà nội

Hi các bác!
Hôm nay e đã qua Thanh tung audio nghien cứu lắp đầu DVD cho xe cua e và sau một lúc ngẫm nghĩ e đã quyết dịnh chọn Pioner 6850 có 6 ổ DVD đó ( loại này có ok ko mẩy bác?) e nghe mấy chú bán hàng đó tư vấn nếu muốn nghe hay hơn nữa thì chỉ cần thay 4 loa của Infinity e chẳng nhớ loại gì nhưng nghe thử ở của hàng thì được lắm các bác à, mấy chú đó nói thay loa này thì ko cần lắp loa sup nữa các bác à, giá thành của 4 loa là 580$ có ok ko? e đẫ đặt tiền lắp màn hình dvd rồi nhưng loa thì đang chờ ý kiến của các bác đó.
Mong chờ cao kiến của các bác
Tks
( mà biển số của e vừa lấy là 30F 8886 có vẻ đc các bác nhỉ nhưng trong lúc đỗ xe để vào thanh tung audio thì lúc ra bị bóc mất mặt gương, e vừa mua mất 450k bực quá chắc sang tuần e đi làm bảo hiểm gương đèn thôi, xin các bác cho đỉa chỉ lắp bảo hiểm luôn nhé)

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

Bác Dungsi mua mặt gương ở đâu thế, em sắp bị mất rồi.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: mrbvn

Bác này tài thật, còn dự báo được lúc nào xe mình bị mất gương nữa:D

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

@ SonicR: đúng đó bác loại 317, chỗ đó là 78 Láng hạ.

Hạng B1
24/11/07
87
0
0
Hà nội

Trích đoạn: mrbvn

Hi bác!
bác lại trêu e rồi, bác chưa bị mất mà lại muốn mua dể dành sao?
e thì nhờ một cậu e mua ở chợ trời bác à ( có khi mua phải mặt gương của mình cũng nên). mai e di lam bảo hiểm thôi may mà nó ko bẻ cả củ gương đó.
Bác nào biết địa chỉ làm bảo hiểm gương đèn chỉ e với.
Tks

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

Hôm nay em đưa vợ cả đi siêu âm ở Thái Thịnh, có bảo vệ trông mà vẫn bị vặt mất cái xinhan chíp, chả nhẽ lại bắt đền. Mai lại phải ra gặp bác Cò rồi.:(

R8
Tập Lái
27/12/07
15
0
0

khi náo bác mất nói em nhé em đi bẻ của bọn hàn một núc thì có mấy cái gử về biếu bác ha.vì xe bọn nó để đầy đường ma [8D]

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: sonicR

Hôm nay em đưa vợ cả đi siêu âm ở Thái Thịnh, có bảo vệ trông mà vẫn bị vặt mất cái xinhan chíp, chả nhẽ lại bắt đền. Mai lại phải ra gặp bác Cò rồi.:(
Giống mình rồi, nhưng mình thì tệ hơn. Mấy hôm trước bị xi nhan bên trái, hôm thứ 7 lại bị tiếp xi nhan bên phải. Chắc là chú trộm muốn mình thay cho nó đồng bộ đây;).