Hạng B2
11/11/07
124
0
0
RE: Màn hình, cảm biến lùi, camera của santa Fe?

@Khacloi: Bác có thể đến thăm bác Huy (HD230LI) 199 Minh Khai. Chỗ bác ấy đầu DVD mang từ Hàn về nên lắp đẹp hơn là các nơi khác. Hoàng Anh số 8 LTK, bạn bác Nam Khánh đã lắp nhưng không được đẹp lắm.

Cảm ơn những lời vàng ngọc của bác Kien:D:D:D:D. Mai mốt rước vợ 2 xong em sẽ tìm đến chỗ này.

Hạng B1
24/11/07
87
0
0
Hà nội

Hi các bác!
hôm qua e qua chỗ Thanh tùng audio ở Ngô quyền hỏi lặp dvd và camera lùi cho Stf, e hỏi loại JVC nhưng chú bán hàng ở đó nói loại DVD của JVC hay bị lỗi màn hình do vậy cửa hàng ko nhập về nữa mà chỉ nhập kenwood thoi và nói kenwood rât tốt ko biết có phải vậy ko các bác, Tổng thiet hại khi lắp kenwood la 15tr500( gom cả camera và bộ chuyển đổi để điều khiển trên volang) ko biết giá này có hợp lý ko và có đúng như các chú bán hàng noi ko?.
E xin hoi bác Kienvang bác Huy o 199 lăp loại dvd nao? và giá cả sao bac? Tks bác nhiêu.
Bye

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Kenwood thì rất tốt,màn hình rất nét,chỉ mổi tội rất kén đĩa,đĩa DVD có dán tem hơi bị dày lên là bị kẹt đứng máy liền đấy,giá trên em nghĩ là loại cãm ứng màn hình (Screen touch) phải không bác???>>>Năm ngoái em lắp 1200 usd: em vote Kenwood.

Hạng B1
24/11/07
87
0
0
Hà nội

Hi bác hunguyen!D
Kenwood dung la loai cảm ứng màn hình đố, nhưng kén đĩa thế thí chắc ko ổn nhie?
e dang lăn tăn đây, thấy bác kienvang nói ở 199 MK có lắp loại DVD nhưng chưa biết loại nào, có khi đến đó xem sao đã.
Bye bac

Tập Lái
16/4/07
25
0
0

STF cua HMV cung co day bac a.Ho khong lap san cho minh dau.Ma de o cop xe.Minh phai tu lap vao.

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Caska vừa ra 1 loạt màn 2 din dành riêng cho các dòng IN, Cam, altis, vios, và SF ko cần mặt dưỡng đâu các bác ợ, loại của SF mình như có cả bluetooth đấy. giá 14 tr nếu bác nào khéo mua có thể rẻ hơn đó,E mới lắp thấy dùng cũng ổn có cổng USB và phần mềm khá thông minh.Các bác tham khảo đi

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: honam

Caska vừa ra 1 loạt màn 2 din dành riêng cho các dòng IN, Cam, altis, vios, và SF ko cần mặt dưỡng đâu các bác ợ, loại của SF mình như có cả bluetooth đấy. giá 14 tr nếu bác nào khéo mua có thể rẻ hơn đó,E mới lắp thấy dùng cũng ổn có cổng USB và phần mềm khá thông minh.Các bác tham khảo đi
Bác có ảnh ko, cho em xem với. Em cũng đang nghiên cứu món này.
Tks bác

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

bác cứ vào gu gồ và đánh caska là sẽ thấy nó ngay, nếu muốn mua ở HN em chỉ chỗ cho bác tham khảo.

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

Trích đoạn: honam

Có chỗ họ chào em có 12t thôi kèm theo 01 loa bass, hôm trước em xem loại đấy lắp trên STF rồi âm thanh ổn hình thức đẹp, nhưng màn hình ko được nét như hàng nhật :) hay là do đĩa nhái.