Hạng B1
3/6/07
60
1
0
Híc. Có 1 em Murano đời mới 7 chỗ cần thay màn hình mà em ko biết làm thế nào. Có bác naof rành thì post lên cho em tham khảo với. Mong chò các bác![8|]...:D

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: Màn hình nào cho Murano 7 chỗ???Khó khăn quá

bác cứ ra CH thiếu gì, xe của bác nếu lắp 2din thì phải chế cái mặt dưỡng đấy. ra đó họ tư vấn cho rồi về tham khảo trên này bác ợ.

Hạng B1
3/6/07
60
1
0

Trích đoạn: honam

bác cứ ra CH thiếu gì, xe của bác nếu lắp 2din thì phải chế cái mặt dưỡng đấy. ra đó họ tư vấn cho rồi về tham khảo trên này bác ợ.
Em hỏi nhiều nơi rùi bác ah. Họ đều lắc đầu hết. Họ bảo ko có dưỡng hay mặt lạ gì đó

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: thoxumu

Trích đoạn: honam

Em hỏi nhiều nơi rùi bác ah. Họ đều lắc đầu hết. Họ bảo ko có dưỡng hay mặt lạ gì đó

Ở VN kô có thôi chứ ở nứơc ngoài thì có bác ạ. Việc mặt dưỡng không nên chế, chế ko đẹp bằng mua mới. Bác ra chổ bác Phú đi rồi bác ấy tư vấn cho.

Tập Lái
15/6/07
9
0
0
hà nội
cartoyvn.com

bác trang website www.cartoyvn.com mà xem em thấy ở đó có đấy hoặc bác hỏi bác duyducsport ý Y!M của bác ý là : chylinh_sale kekêkeke

Hạng B2
9/9/06
199
0
16
53

Cho em hỏi ngu ngu một chút, Murano có loại 7 chỗ hả bác.

Hạng B1
3/6/07
60
1
0

Quay đi quay lại thì vẫn vậy. Chẳng ai giúp em được cả. Có bác nào hay xuất ngoại để ý hộ em dưỡng 2 DIN của nó nhé. Hợp lý là em múc luôn. He he:D:D:D
...Các bác giúp em nhé. Nhân tài OS như úa mùa thu rùi... Hu hu hu