Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ Masteri Thảo Điền

Tập Lái
24/5/17
31
26
8
63
the ascent ổn nhất trong tầm tiền, bọn tây đông lắm, có thằng bạn bên đó, bữa lên khu bbq đẹp tuyệt vời

masteri tôi chê, xấu, layout kém , cứ như lũ tiểu học thiết kế, trần thấp tí , vậy mà cũng cả lũ vô ở được, ôi đời đúng là chuyện j cũng có thể xảy ra
đám đầu tư masteri an phú kế bên giờ cũng nhập viện hết :D
Ừ có mình bác không ở thôi chứ bao nhiêu người vẫn ở và mong được ở đấy =)). MasTD hay Mas An Phú cá nhân mình thấy đều ok, vị trí đẹp, thuận tiện giao thông, dự đoán giá còn tăng lên đều khi metro xong. CĐT uy tín mà, chất lượng xây dựng cũng ổn phết, nói chung đáng tiền

• Like
Reactions: beegee and otobingo
Hạng C
17/9/18
815
573
113
Nếu tài chính có thể thì nên chọn dự án khác, và nếu chưa cần ở ngay thì em khuyên bác nên mua Q2@Thao Dien, bàn giao 2020, căn 2PN giá tầm 5 Tỷ chất lượng khỏi chê

Còn mua Masteri, em có căn này giá 3ty95.
Masteri Thảo Điền

Hạng B1
3/10/18
52
31
23
39
Tùy tiêu chuẩn chất lượng của mỗi người sẽ thấy chất lượng hay ko. Bạn chủ thớt có thể tìm căn nào thuê ở thử vài tháng để có cảm nhận riêng. Một note nhỏ mình muốn đề cập là metro vừa là 1 yếu tố tăng giá, vừa là yếu tố giảm giá vì có thể khi đi vào hoạt động rồi thì sẽ khá ồn ào vì Masteri khá gần metro. Chúc bạn sớm tìm được ngôi nhà ưng ý.

• Like
Reactions: thuto1 and VHMK
Hạng B2
7/4/14
311
344
63
Tôi đang ở Mas TD, ngoài ra có vài căn cho thuê ở đây.

Giá cho thuê (return) , giá trị gia tăng(capital gain) và môi trường ở, đều tốt. Anh không ở đây thì đừng phán lung tung kiểu ta đây biết tuốt, lũ này lũ nọ nhé.
Cho thuê thế nào và tăng giá ra sao thì chỉ có người chủ căn hộ mới hiểu, cái vinavietnam gì đấy không có biết đâu. Mas phải nói là dự án khá đặc biệt.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
né dùm cái, đợt mưa mới rồi nó thấm tường, dột lung tung
masteri dạng bình dân bán giá cao cấp, chỗ để oto không có, quá đông

anh nên qua the nassim hoặc the ascent cũng dc
tôi không phải sale
Bữa em có đi coi mấy căn, có 1 căn thấm tường.
Ascent nằm sâu dễ ngập nước khó khăn giao thông.
Nassim vượt ngân sách.

• Like
Reactions: thuto1
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Tôi đang ở Mas TD, ngoài ra có vài căn cho thuê ở đây.

Giá cho thuê (return) , giá trị gia tăng(capital gain) và môi trường ở, đều tốt. Anh không ở đây thì đừng phán lung tung kiểu ta đây biết tuốt, lũ này lũ nọ nhé.
Căn hộ sau mấy năm ở bác thấy thế nào?
Em đang kiếm căn view sông T2 T3, sợ cái chỗ trường học chủ đầu tư xây thêm block mới, bác có thông tin gì về vụ này không?

Hạng C
26/9/17
626
3.698
93
Căn hộ sau mấy năm ở bác thấy thế nào?
Em đang kiếm căn view sông T2 T3, sợ cái chỗ trường học chủ đầu tư xây thêm block mới, bác có thông tin gì về vụ này không?
Sau mấy năm chất lượng căn hộ vẫn tốt. Theo mình T4 ổn nhất vì yên tĩnh.

Hạng C
26/9/17
626
3.698
93
Tùy tiêu chuẩn chất lượng của mỗi người sẽ thấy chất lượng hay ko. Bạn chủ thớt có thể tìm căn nào thuê ở thử vài tháng để có cảm nhận riêng. Một note nhỏ mình muốn đề cập là metro vừa là 1 yếu tố tăng giá, vừa là yếu tố giảm giá vì có thể khi đi vào hoạt động rồi thì sẽ khá ồn ào vì Masteri khá gần metro. Chúc bạn sớm tìm được ngôi nhà ưng ý.
T mấy vậy bạn? Mình có căn góc T4, 74 mét vuông, view hồ bơi như resort, nếu đc giá này mình cũng bán.

Hạng B2
15/9/16
121
175
43
34
ko hiểu sao masteri vẫn có nhìu người bênh nhỉ, e thì nhìn cứ tưởng khu tị nạn, 4000 căn thì qá khủng, bên vinhome e đã chửi tan nát vì vingroup lùa gà vô ở

masteri layout, trần nhà, hoàn thiện,...tất cả đều tệ, bước vô nhà rất tù, ko tin cứ để ý chi tiết
căn hộ cao cấp mà thiết kế toàn khu ko khác tái định cư, kiểu chung cư ngày xưa
gửi xe hơi cũng ko dc,
ai nói tăng giá thì mời mua masteri an phú kế bên kaka

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
15/9/16
121
175
43
34
với lại bên masteri thảo điền bán giờ chả ai mua, toàn vô thuê giá rẻ, bọn đầu tư sắp chất cmnr