Tập Lái
23/8/10
10
6
3
Tối ngày 23/03/2011 mình nghỉ tại nhà khách Phương Nam trực thuộc Bộ Công An,để xe trong sân có bảo vệ trong coi.Sáng ra nhìn xe tá hỏa.Cặp lòng kính mất tiu rùi.Qua làm việc,người quản lý Nhà Khách nói:"chờ trình lên Bộ mới giải quyết".Thôi rồi potay,chắc phải bỏ tiền túi thui các bác ơi!
Tưởng nghỉ nhà khách thuộc Bộ Công An là an toàn hả???Các Bác hảy cảnh giác nhé!!!!

Hạng B1
24/3/10
87
5
8
chia buồn cùng bác cái này e nghe nói mắc lắm đó. Bác thử ra ngoài ADV- TBT xem thử coi có tìm dc e nó không hơi bị mắc đó....

Hạng C
19/2/09
691
2
0
danaco nói:
Tối ngày 23/03/2011 mình nghỉ tại nhà khách Phương Nam trực thuộc Bộ Công An,để xe trong sân có bảo vệ trong coi.Sáng ra nhìn xe tá hỏa.Cặp lòng kính mất tiu rùi.Qua làm việc,người quản lý Nhà Khách nói:"chờ trình lên Bộ mới giải quyết".Thôi rồi potay,chắc phải bỏ tiền túi thui các bác ơi!
Tưởng nghỉ nhà khách thuộc Bộ Công An là an toàn hả???Các Bác hảy cảnh giác nhé!!!!
Chia buồn cùng bác! Phòng thứ trưởng Bộ tư pháp còn bị mất cắp nữa là.
"Chờ trình lên Bộ" thì bác cứ tin là giống như "Đường chờ lún" ấy. Coi như xui xẻo thôi bác ạ.

Tập Lái
15/12/10
9
0
0
"chờ trình lên Bộ mới giải quyết" sao lại vô lý vậy? hay là tính đưa lên chỗ đồng chí Lê Hồng Anh để giải quyết.

Hạng B2
9/10/07
326
0
16
53
xe của bác là đời bao nhiu vậy? em xem đời 2007 nó có đến 6 loại(bên trái) ,bên phải đến 7 loại

Tập Lái
23/8/10
10
6
3
quyen3819 nói:
xe của bác là đời bao nhiu vậy? em xem đời 2007 nó có đến 6 loại(bên trái) ,bên phải đến 7 loại
Xe mình 2009 S-line kính có chống chói,sưởi.Tổn thất 7 củ!

Hạng C
18/10/10
879
7.294
93
Nơi an toàn nhất là nơi nguy hiểm nhất !

Chi Hội Trưởng P.O.C
danaco nói:
TRời , sao trùng hợp vậy ta . Hôm kia e ngồi nói chuyện với mấy bảo vệ ở đó về vụ mất gương xe em . ( em bị mất tại nhà Cống Quỳnh chứ ko phải Nhà khách ) kể vụ 1 em audi Q7 gửi xe tại đây bị vặt luôn cặp tai chạy về . Thế là hôm nay bác bị . Nhà khách Phương Nam có camera quan sát 24/24 xung quanh . E nghĩ sẽ có video ghi hình , còn vụ bắt đc hay ko thì chưa biết , nhưng e nghĩ bên nhà khách sẽ đền cho bác thôi .