Hạng B2
24/7/15
276
362
63
hi đọc xong review của bác chủ giống em wá . Chỉ mỗi tội em khác bác chủ là e đi wagon ( ngon, bổ và hem rẻ ). Em thường đi đà lạt vào dịp gần tết xe lên thì đông xe về le que , đoạn đường đèo e có ép ga lắm thì cũng 60 nếm đủ tất cả cảm giác chèn ép, chờ đợi và đấu đầu luôn. Để chắc ăn nhất e cứ bò theo a xe tải chậm và chắc. Không màng về tất cả bề ngoài thì e chỉ tâm đắc 1 điều là xe cỏ nhưng đi đâu e cũng đu được bác ak .:3dcuoi:

Hạng D
9/10/10
1.034
486
83
53
Avarta bác chủ giống bác nào lúc trước có bài mua matiz nhằm xe taxi nhể?
Lúc trước em cũng có em matiz đời 2000 công nhận giàng đồng cứng hơn nhiều dòng SE sau này.
Bài viết quá hay. V1 & V2 đều xinh :)

• Like
Reactions: maigiap
Hạng D
23/5/08
2.353
643
113
27
Nếu đi với vợ con thì em khuyên bác nên ghé Tâm Châu hoặc các trạm dừng chân lớn để đi... vệ sinh cho sạch sẽ ah :). Nhâm nhi ly cafe đá ở đó cho tỉnh thì cũng thoáng mát thoải mái hơn.
Còn ăn uống thì dọc đường nhiều quán ngon mà rẻ lắm, cứ lựa tiệm đông dân địa phương là được. Hoặc theo kinh nghiệm của vợ chồng em là quẹo vào đường nhỏ, gần chợ sẽ có những quán rất quê và rất ngon.
Matiz chân ngắn trên đường đèo lễ Đà Lạt 2/9/2016

Em hay ghé ở đây, toilet sạch sẽ. Cơm ngon... 2 vc e ăn buổi trưa, kiu đồ ăn ngập mặt có 350k

Hạng B2
17/1/13
461
600
113
Thu Dau Mot, Binh Duong
Đi bình thường bác a5h đừng sợ gì hết cứ điều ga mà chạy thôi , em nó mày nhỏ lại đi đường đèo bác đừng ép ga quá là Ok hết .
Em có mỗi tội ko rành về xe mà xe nó vật Em riết nên Em hơi nhát tay thôi ah, nhờ cao nhân nào trị nó dùm Em, Em đang ngán ngẩm với nó đây (ngán lúa quá)

• Like
Hạng D
26/8/13
2.004
5.803
113
42
Biên Hòa - Đồng Nai
Bài viết chi tiết và bổ ích cho e. E gần 7 năm chưa đi Đà Lạt, chỉ chuyên đi Phan Thiết, đầu năm tới giờ e đi Phan Thiết 3 lần rồi, hu hu hu. Thèm đi Đà Lạt quá.

• Like
Reactions: Thofth and maigiap
Hạng D
12/9/14
1.744
969
113
44
Avarta bác chủ giống bác nào lúc trước có bài mua matiz nhằm xe taxi nhể?
Lúc trước em cũng có em matiz đời 2000 công nhận giàng đồng cứng hơn nhiều dòng SE sau này.
Bài viết quá hay. V1 & V2 đều xinh :)
Bác nhớ chính xác rồi

• Like