Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
còn về lượng view thì nguyên nhân chính là mọi người lấy đó làm trò cười. mà chính nạn nhân còn ko nhận ra thì nhận thức có vấn đề rồi:D
hôm bữa bác tự động biến rồi giờ vẫn quay lại nhỉ, bác không quan tâm mà sao bán cứ vào đây thế
mà em biết trong đây bác là cái thằng GATO em nhất, hihihih, mà thôi cũng không sao
người ta có câu
CHÓ SỦA, ĐOÀN NGƯỜI VẪN BƯỚC ĐI
cho nên bác cứ sủa, em vẫn vui vẻ, thân chào bác
:3dquaytay:

Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
hôm bữa bác tự động biến rồi giờ vẫn quay lại nhỉ, bác không quan tâm mà sao bán cứ vào đây thế
mà em biết trong đây bác là cái thằng GATO em nhất, hihihih, mà thôi cũng không sao
người ta có câu
CHÓ SỦA, ĐOÀN NGƯỜI VẪN BƯỚC ĐI
cho nên bác cứ sủa, em vẫn vui vẻ, thân chào bác
:3dquaytay:
ơ chú lạ nhỉ. cái này của ông cố nội chú để lại hay sao mà có quyền bảo ai ra ai vào. gato với chú làm gì cho nặng đầu. vì qua cách thể hiện của chú đa cho mọi ng biết chú thuộc dạng gì rồi. vậy nhé

• Like
Reactions: thầy cúng
Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Cruze LTZ chạy sao rồi a, vẫn tốt???????
Cruze TLZ chạy tốt nhưng mà vẫn Hàn xẻng em nhỉ, mà sao trước đây em bảo nó là Mỷ mà, máy ECOTEC gì gì đó, hâm mộ em thiệt , đổi xe liên tục , hiểu biết về xe, chứ không gà như anh.
Đời anh mong sao cày cuốc để sau này có chút làm vốn cho con đi du học Mỷ như chú, nhanh nổi tiếng.
Anh lại up tiếp cho bài khỏi trôi

Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
Cruze TLZ chạy tốt nhưng mà vẫn Hàn xẻng em nhỉ, mà sao trước đây em bảo nó là Mỷ mà, máy ECOTEC gì gì đó, hâm mộ em thiệt , đổi xe liên tục , hiểu biết về xe, chứ không gà như anh.
Đời anh mong sao cày cuốc để sau này có chút làm vốn cho con đi du học Mỷ như chú, nhanh nổi tiếng.
fan thực sự đây nè:3dcuoi:

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
cảm ơn anh đã mua xe em, thật sự rất biết ơn anh trai đó, hihihi

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
ơ chú lạ nhỉ. cái này của ông cố nội chú để lại hay sao mà có quyền bảo ai ra ai vào. gato với chú làm gì cho nặng đầu. vì qua cách thể hiện của chú đa cho mọi ng biết chú thuộc dạng gì rồi. vậy nhé
biến mẹ dùm tao đi, còn không anh hẹn gặp mày
tao và mày không xong thì anh hẹn mày ra ngoài, thế thôi, tao chiều mày