Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
ơ chú lạ nhỉ. cái này của ông cố nội chú để lại hay sao mà có quyền bảo ai ra ai vào. gato với chú làm gì cho nặng đầu. vì qua cách thể hiện của chú đa cho mọi ng biết chú thuộc dạng gì rồi. vậy nhé
ông cố tổ nhà mày tao còn múc chứ huống chi là cái mặt thỏ avatar của mày

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
ơ chú lạ nhỉ. cái này của ông cố nội chú để lại hay sao mà có quyền bảo ai ra ai vào. gato với chú làm gì cho nặng đầu. vì qua cách thể hiện của chú đa cho mọi ng biết chú thuộc dạng gì rồi. vậy nhé
địt, máy đếch có gato với anh mày thì mày tốt nhất đừng xỏ cái mồm dog của mày vào đây
thằng thần kinh, biến

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
Cruze TLZ chạy tốt nhưng mà vẫn Hàn xẻng em nhỉ, mà sao trước đây em bảo nó là Mỷ mà, máy ECOTEC gì gì đó, hâm mộ em thiệt , đổi xe liên tục , hiểu biết về xe, chứ không gà như anh.
Đời anh mong sao cày cuốc để sau này có chút làm vốn cho con đi du học Mỷ như chú, nhanh nổi tiếng.
Anh lại up tiếp cho bài khỏi trôi
CRUZE LTZ không phải HÀN XẺN anh, mà là Mỹ gốc Hàn, em bảo xe Mỹ tại em nghĩ vậy,
nhưng giờ thì em đã sai khi nghĩ nó là Mỹ,
:3dchientrung::3duongbiahutthuoc:

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
Cruze TLZ chạy tốt nhưng mà vẫn Hàn xẻng em nhỉ, mà sao trước đây em bảo nó là Mỷ mà, máy ECOTEC gì gì đó, hâm mộ em thiệt , đổi xe liên tục , hiểu biết về xe, chứ không gà như anh.
Đời anh mong sao cày cuốc để sau này có chút làm vốn cho con đi du học Mỷ như chú, nhanh nổi tiếng.
Anh lại up tiếp cho bài khỏi trôi
anh mua xe em là chuẩn rồi, còn gì phải lăn tăn, xe quá ngon cho một cái giá quá bèo, tại em chỉ nói nguồn gốc xe thôi, chứ xe em anh mua là tuyệt vời
:3dcuoiyeu::3dbongro:

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
oh oh hiểu chứ. ít ra em cũng để cái mặt cười nham nhở kìa. :D
mày là cái thằng đếch có dám lập topic, chỉ đi vòng vòng như thằng tâm thần mà nói xiêng nói xỏ người khác, cho mày vào trại tâm thần của nữ bây giờ, thằng đàn bà

Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
mày là cái thằng sàm dog shit nhất mà tao từng gặp, fuck off bitch, chó cái, cút
chú chỉ đc cái võ mồm, mở cái mõm ra là shit, mứt, tục tĩu. uổng công đi qua mỹ làm thằng ăn hại

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
chú chỉ đc cái võ mồm, mở cái mõm ra là shit, mứt, tục tĩu. uổng công đi qua mỹ làm thằng ăn hại
mày nói tao có võ mồm không thì mày hẹn tao ra gặp đi, đệch, tao cho mày võ khác, chơi không

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
ăn hại ông bà nội mày được hem , tao nói vậy đó
còn mày thích thì a hẹn mày ra ngoài múc, địt, ngày nào a cũng rảnh để hẹn gặp mày