Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
mày đừng để tao lập topic riêng về mày và viết bài về mày trong os nhé, nếu mày còn xỏ miệng dog mày vào đây thì tao sẽ viết rất nhiều bài về mày trong os nhé, mày thích thì a chiều mày
chú cứ làm gì cũng đc. nhưng hãy tỏ ra có văn hóa 1 chút thôi cũng đc. còn ai nhận xét chú ra sao thì ráng mà vểnh cái tai lên mà nghe, mà nuốt vào trong cái họng. ko phải a thích trọc gì chú cả, những thứ a nói cho chú nghe cũng nên suy nghĩ. còn chú lập topic nào cũng có nhiều view là ng ta comt để xem chú diễu hề như thế nào. hiểu chưa chú

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
chú cứ làm gì cũng đc. nhưng hãy tỏ ra có văn hóa 1 chút thôi cũng đc. còn ai nhận xét chú ra sao thì ráng mà vểnh cái tai lên mà nghe, mà nuốt vào trong cái họng. ko phải a thích trọc gì chú cả, những thứ a nói cho chú nghe cũng nên suy nghĩ. còn chú lập topic nào cũng có nhiều view là ng ta comt để xem chú diễu hề như thế nào. hiểu chưa chú
đệch, tao nói là tao làm

Hạng D
14/3/10
1.213
5.316
113
Em cung vua rinh ve em 1.6 207 nhap Trung Dong, chung nao off thi len day hu em voi nhe!
Em moi mua xe lan dau, chang co kien thuc gi ve em no ca! Mong cac bac chi giao.
Các bác cho em hỏi dòng này 2.5 đời 2009 giá bây giờ khoãng bao nhiêu ạ

Hạng B2
13/1/15
381
89
28
nissan theo mình biết là cảm giác lái thể thao hơn toy,còn so với honda thì sao nhỉ?vẫn chưa hiểu triết lý kinh doang của hãng này lắm nhưng 1 lần được ngồi lên chiếc sunny thì cảm giác rất thích

• Like
Reactions: duocnguyen1986