Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi MAZDA 6 cầu cứu

Hạng B2
24/12/05
209
72
28
choXe.net
choxe.net
Các bác ơi, hôm nay em cho đĩa vào dàn 6 đĩa, nạp đến đĩa thứ 4 rồi thì em thấy nó nghẹn, giờ nó cứ đứng im em không biết cách nào giải quyết. Bác nào có kinh nghiệm tự giải quyết hoặc chỉ em Gara được không? Cảm ơn các bác rất nhiều.

Hạng B2
23/8/05
220
8
0
53
RE: MAZDA 6 cầu cứu

bác định sửa đầu đĩa ở Gara hay sao? Nếu ko phải là gara mà chuyên chữa có đc ko bác?:D:D:D

Hạng B2
24/12/05
209
72
28
choXe.net
choxe.net

Híc, tóm lại em muốn chỉnh lại cái dàn đĩa. Nó giờ chết nhăn răng rồi, không làm cách nào được. Chắc do kẹt đĩa bác à. Ở đâu cũng được, miễn là nó chỉnh lại được dàn đĩa cho em. Các bác giúp em nhanh với.

Hạng D
12/10/04
3.223
479
98

Bác có thể ra OS Cà 44 Tiền Giang hoặc Công Thành 279 Trần Bình Trọng Q.5 thử xem sao [8|]

VETERAN
15/3/05
731
10
0
Cà Mau

Trích đoạn: Quangnd

Các bác ơi, hôm nay em cho đĩa vào dàn 6 đĩa, nạp đến đĩa thứ 4 rồi thì em thấy nó nghẹn, giờ nó cứ đứng im em không biết cách nào giải quyết. Bác nào có kinh nghiệm tự giải quyết hoặc chỉ em Gara được không? Cảm ơn các bác rất nhiều.
đọc cái tựa tui cứ tưởng con Maz6 bị cái gì về AT hoặc ĐC
ai dè vô coi thấy CD Disk , té ngửa luôn xuống sàn luôn
trong lúc mơ mơ tỉnh tỉnh lại thấy lóang thóang chuyện " LỢN CUỚI - ÁO MỚI"
bác cảm phiền edit lại cái tựa và đưa qua bên điện đèn coi , âm thanh cho nó phù hợp kèo lại có người té bật ngửa như tui!!!
Kính

Tập Lái
15/7/04
39
0
6
Hanoi

Chắc bị cái đĩa lỗi thôi bác, giải pháp cổ điển nhất là tắt đi rồi bật lại rồi ấn reject ngay ( để máy không kịp treo), máy nó sẽ nhả cái đĩa đó ra cho bác.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Đa phần CD kẹt do các nguyên nhân như: trẻ em nhét 1 lúc 2 đĩa vào (cái này nhẹ thì chỉ cần tháo đầu lấy CD ra còn bị nặng như hư nhông thì mệt ....), các CD dùng dán nhãn (các đầu CD cho xe hơi đều không khuyến sử dụng vì trong khi đọc, đĩa nóng và nhãn dán có thể bị bung ra làm kẹt đầu). Các bác lưu ý tháo ra mấy cái cái nhãn dán và tránh sử dụng CD dùng nhãn in loại giấy.