Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
Được sự ủy quyền của Sếp em.Thân mời các anh em hiện đang sử dụng xe Mazda tiến hành bảo dưỡng và kiểm tra xe tại
CTY MAZDA BẾN THÀNH : 72 Trần Đình Xu- P Nguyễn Cư Trình-Q1 hoặc CTY SAIGON FORD : 61 A Cao Thắng P3 Q3. (phần giải thích em xin viết ở dưới )
Chương trình được áp dụng với các anh em hiện tại đang sử dụng xe Mazda và là thành viên của hội.
Nội dung chương trình bao gồm :
Miễn phí kiểm tra và bảo dưỡng xe.Thay nhớt Total ( hoặc Mobil ) hoàn toàn miễn phí tiền nhớt.(tiền công thay nhớt,vì gắn liền với công thợ,nên mong anh em hỗ trợ thêm cho chương trình này):).Áp dụng thay lọc nhớt,lọc nhiên liệu hàng chính hãng.
<span style=""color: #0000ff;"">Phần giải thích :</span> Mazda Bến Thành : số 72 Trần Đình Xu - Quận 1 - thuộc sở hữu của CTY SAIGON AUTOMAX ,là một thành viên của hệ thống CTY TNHH Ô TÔ SÀI GÒN - Trụ sở tại 61 A Cao Thắng P3 Q3 (Saigon Ford ) . Nhân dịp khai trương sản phẩm Mazda tại 72 Trần Đình Xu Quận 1,kính mời các bác vào bảo dưỡng,luôn tiện ghé thăm Showroom với các sản phẩm Mazda của bên e, trực tiếp bán hàng của Vina Mazda tại TP Hồ Chí Minh.
Rất mong MAFC ủng hộ.Trong đợt đầu tiên, xin trân trọng kính mời 5 bác đăng ký phía dưới phần này của em.
Mọi chi tiết về coupon,xin các bác gọi cho e theo số : 094 633 6093 - Thành ( Tư Vấn Bán Hàng) . Để em xin thông tin về xe ,nhằm bổ sung và Coupon gửi đến mây bác.
Như : Biển số xe,đời xe .Mục đích để có sự chuẩn bị chăm sóc các bác tốt hơn tại CTy.
Trân trọng và cảm ơn,rất mong nhận được thông tin của các bác.
@ Bác Nisibili: mong bác HT thông qua cho em CTRINH này để CTy em có dịp được biết đến các thành viên trong hội.:)

Mazda Bến Thành thân mời anh em chi hội MAZDA chương trình bão dưỡng xe miễn phí

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
@ a nlthanh & freeway: 2 anh cho em số điện thoại để sua khi ra copuon em alo nhé.
Cám ơn anh 2,các anh em cùng vào đăng kí nào ;)

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
Oái mấy lão trên lẹ chân ghê vậy, em đăng ký luôn hén.
Mazda Premacy, đời 2004, BS: 52X-1349
ĐT: 0988.38.38.39

Last edited by a moderator: