Hạng B2
18/6/12
224
88
43
goo.gl
Chào tháng 5 & thân chào các anh em Mazda Club,
Hy vọng mọi người đã trải qua kỳ nghỉ lễ dài ngày vui vẻ & ấm cúng bên gia đình và người thân

Tổng kết tháng 4, chúng ta có tổng cộng 3 lần Ọp tuần và 1 lần Ọp tháng (đua xe Suối Tiên)

Đến hẹn lại lên, nay Duy xin mạn phép lên kế hoạch Ọp của tháng 5 như sau

- Thứ 6 (ngày 16)
Chủ đề: Hướng về biển Đông
Địa điểm: Q7 Thời gian: 20h
Hoạt động: thăm hỏi, bàn luận xa/gần, ăn uống giải trí

- Thứ 7 (ngày 24)
Chủ đề: Rèn luyện thể chất
Địa điểm: Củ Chi, Tây Ninh Thời gian: sáng
Hoạt động: Chia đội hoặc giao lưu các Club khác. Bắn súng sơn, bắn súng/đạn thật.

- Thứ 6 (ngày 23)
Chủ đề: (Kế hoạch) Buổi Ọp dài ngày đầu tiên
Địa điểm: Q7 Thời gian: 20h
Hoạt động: xin ý kiến, thống nhất và lập kế hoạc Ọp xa dài ngày lần đầu

Rất hy vọng anh em sắp xếp và dành trọn thời gian theo lịch đã có sẵn Ọp cùng cả nhà
các anh em khác cùng đam mê, rất sẵn sàng chào đón tham gia chung. Tiêu chí: càng đông, vui! :D

T
TamPhan
Guest
Đăng ký trước cái ngày 16/5 nha Duy

Hạng B2
6/6/12
145
135
43
Nghe chủ đề: "Hướng về biển Đông" của bác chủ hội là em máu rồi. Cho em đặt 1 cục gạch để em ném bể đầu mấy thằng tàu khựa nhé. Lúc dầu sôi lửa bỏng này, em mong Yết Kiêu tái sinh, để đem máy khoan lặn ra biển Đông đục thủng mấy tàu hải cảnh, hải giám, hộ vệ tên lửa..., đổ axit vô mấy chân giàn khoan HD-981 cho nó sụm bà chè hết. Nói túm lại, mấy ngày nay lo chiến với bọn tàu, nhưng em vẫn dành được thời gian để ọp vào thứ sáu 16.5 (thứ sáu) cùng anh em tổ chức "Hội nghị Diên Hồng" ở Q.7 nhé. Chúc các bác và các cán bộ, chiến sĩ đang làm nhiệm vụ ở điểm nóng biển Đông luôn giữ vững tinh thần chủ động, bình tĩnh, không khiêu khích, không mắc mưu khiêu khích, đấu tranh kiên quyết, kiên trì, dũng cảm, mưu trí, linh hoạt, đặc biệt là các anh em Hội CX5 không manh động, để giữ vững chủ quyền biển đảo thiêng liêng của Tổ quốc.
Hẹn khi Tổ quốc gọi, các thành viên trong Hội CX5 của chúng ta sẽ gặp nhau ở biển Đông.
PS: Khi ra biển Đông, đề nghị các bác để lại CX5, Mazda6 All New ở lại hậu phương nhé!

Hạng B2
18/6/12
224
88
43
goo.gl
Nghe chủ đề: "Hướng về biển Đông" của bác chủ hội là em máu rồi. Cho em đặt 1 cục gạch để em ném bể đầu mấy thằng tàu khựa nhé. ......, đặc biệt là các anh em Hội CX5 không manh động, để giữ vững chủ quyền biển đảo thiêng liêng của Tổ quốc.
Hẹn khi Tổ quốc gọi, các thành viên trong Hội CX5 của chúng ta sẽ gặp nhau ở biển Đông.
PS: Khi ra biển Đông, đề nghị các bác để lại CX5, Mazda6 All New ở lại hậu phương nhé!

Em nhiệt liệt ủng hộ Bác Kodak tinh thần yêu nước, quyết giữ cái đầu lạnh đối chọi với kẻ thù ranh mãnh

Em đề xuất Ọp T6 (16/5) tại Paragon Q7 (family mart) vào lúc 20h

Anh em dang ky tham gia nhé

T
TamPhan
Guest
Em ủng hộ bác Kodak hết mình!
Nào cùng hô to:
* Trường Sa là của Việt Nam
* Hoàng Sa là của Việt Nam
* Giàn khoan cũng là của Việt Nam

Dzọt lẹ...

Hạng C