Tập Lái
20/9/04
49
3
0
4rumMazda từ tháng 7 đến giờ không thấy ai post bài, vì xe Mazda tốt quá không có trục trặc gì hay vì mọi người chán mazda nên không có ý kiến gì?

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam
RE: Mazda: Tốt quá hay chán quá?

Các bác nói thế nào ấy chứ trong tháng 9 rồi hầu như cách 1-2 ngày lại có bài trong mục Mazda đó
mục này còn sôi đông hơn TOYOTA nhiều mà

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

Trích đoạn: rgvmen

Thì hồi đó mới ra mazda3 nên bà con ầm ỹ lên chứ bi giờ thì xịt rồi:D Cứ nhìn bác BIN thì biết, Mazda6 ế quá nên cũng chả buồn vào room nữa, keke:D

Em vẫn lang thang trên giang hồ đấy chứ!!! tại vì dạo này bận rộn nhiều quá nên cũng ít thời gian chơi bời!!! Chuẩn bị cho ASEM mà!!! h`eh`eheh`ehe!!! Em mới nâng cấp vành 17 rồi các bác à!!! Nhìn ngon lắm!! Em cũng mua bodykit rồi nhưng mà cũng chưa muốn lắp bời vì anh Gaz69 bảo là lắp bodykit vào phải khoan mất mấy trăm mũi vào xe cho nên em xót xa lắm!! h`ehe`h`eh

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

Tạt qua đâu tthế hả bác rgvman???

Tập Lái
20/9/04
49
3
0

Cho hỏi bác Bin lắp vành 17 inch ở đâu vậy, giá, lắp xong có nhận xét gì ngoài yếu tố thẩm mĩ (điều khiển, độ ồn, ảnh hưởng đến đồng hồ)? Thanks.

Tập Lái
20/9/04
49
3
0

Bác :D tôi cũng :D vậy.
Bác Giaochu chả lên tiếng gì cả.
. Tôi cũng muốn kiếm cái vành 17 nhưng bọn edmunds nó bảo đi ồn hơn nên lại ngần ngừ.

Tập Lái
20/9/04
49
3
0

Thằng M6 này làm cái thanh mạ to đùng ở đuôi trông vô duyên thế + đèn hậu hơi bé mà không thấy bác nào có ý kiến.

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

Trích đoạn: ngochanoi

Thằng M6 này làm cái thanh mạ to đùng ở đuôi trông vô duyên thế + đèn hậu hơi bé mà không thấy bác nào có ý kiến.

Bác bảo là thằng M6 nào cơ???

Em thì thấy lắp R17 vào chạy sướng hơn nhiều!! mà nhìn cũng đẹp hơn!!!! lắp R17 mà muốn êm thì lắp loại lốp 225/45 R17 thì sẽ rất tuyệt!!! Tổng thiệt hại là 1500USD bác ạ!!

VIP
2/7/04
194
4
18
Hcmc

Bác nói sao chứ M6 dáng quá chuẩn. Mà cái thanh mạ crom to mới hợp với cái mông béo chứ. Tui cũng thích M6 lắm nhưng lại lấy M3 để khỏi đụng hàng với bác thdwin trong này.:D (j/k) lý do chính là nó rất vừa với gara của nhà tôi.

Trích đoạn: ngochanoi

Tập Lái
20/9/04
49
3
0

To bác Bin:
M6 nói chung bác ạ, cái của bác hình như có cái đuôi giống của thằng F1, thỉnh thoảng tôi thấy 1 cái gần Chợ Hôm, không biết có phải của bác không? bánh 17 + đuôi F1 + động cơ 3.0 là ngon đấy bác ạ.
To bác RVG:
Tôi tưởng thay đổi cỡ bánh ảnh hưởng tới đồng hồ đo tốc độ và quãng đường?
To bác tocdo:
Đấy là ý bác thôi, cũng nhiều người không thích phần đuôi của M6 đâu, nhìn từ hông thì đẹp thật.