Hạng C
12/8/16
728
591
93
32
k nên tí nào bác ạ, thà có mẫu mới thì đc, chứ m6 ở VN là mẫu mới nhất rồi, mua nhập làm gì rồi cho khổ

Hạng B1
10/10/16
82
41
18
33
Mazda 6 nhập chính hãng ko có nhiều đâu, lại ko có màu đen nữa. Thaco nhập 1 ít về làm mẫu thôi mà.
Em có hỏi mà họ tư vấn cho qua loa kiểu như không muốn bán .
Tại vì nhà có nhiều xe tải hàng VN và Nhập mà thật sự đắt hơn khoảng 150tr thật mà chất lượng thì yên tâm lắm bạc ạ , nên từ đó nhà em cứ thích xe nhập thôi , xe VN lắp ráp họ cũng bảo rằng chỉ đc 20-30% là lắp ráp còn lại là nhập linh kiện hết , mà thiệt sự hỏng lặt vặt nhiều lắm.

• Like
Reactions: 4everMAYTRANG
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Nên mua xe chính hãng để có chế độ bảo hảnh đầy đủ, nếu có xe nhập chính hãng thì đương nhiên là tốt hơn lắp ráp (miễn đừng nhập từ Ấn độ!)

Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Tại vì nhà có nhiều xe tải hàng VN và Nhập mà thật sự đắt hơn khoảng 150tr thật mà chất lượng thì yên tâm lắm bạc ạ , nên từ đó nhà em cứ thích xe nhập thôi , xe VN lắp ráp họ cũng bảo rằng chỉ đc 20-30% là lắp ráp còn lại là nhập linh kiện hết , mà thiệt sự hỏng lặt vặt nhiều lắm.
Nếu Bác đã có kinh nghiệm nhiều vậy thì tìm xe nhập mà mua thôi

• Like
Reactions: acquyyeudola
Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113
bậy, nhập chính hãng khác với nhập salon nha bác, nhập salon là khỏi bảo hành, rủi ro tự chịu, bảo dưỡng cũng tự chịu luôn

Anh Hải có nhập Mazda hả bác?

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Em cũng đồng ý với bác là xe Nhật mà nhập Nhật là quá chuẩn rồi. Bác thử lên mạng tìm xem có sale nào rao bán ko.

Tập Lái
27/6/16
5
4
3
35
Hình như con nhập là hàng trưng bày lúc mới về Việt Nam! Chắc số lượng kg nhiều đâu. Mua con trong nước đi bạn ah tiện cho hậu mãi bảo hành và bảo hiểm. Mình cung đang chạy con m6 trong nước thấy ổn. Còn nếu chọn nhập bạn chơi luôn camry nhập

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Nếu thích hàng nhập sao bác k mua chính hãng 2 con: Honda Accord nhập Thái hay Nissan Teana nhập Mỹ? Sao cứ phải ép buộc là Mazda6 :) Hàng nhập khẩu nguyên chiếc từ các quốc gia Mỹ, Nhật hay Thái đều có người kiểm tra chặt chẽ chất lượng tất nhiên phải khác so với ở đây rồi, nhiều người chưa sử dụng cứ bảo mình sính ngoại chứ dù gì cũng bỏ cả đống tiền dại gì k chọn hàng chất lượng ở 1 quốc gia phát triển.