Hạng D
24/8/18
1.500
1.591
113
48
wow, e cám ơn bác, chắc bỏ ý định quá..kkk
Xe sang dành cho những người không thiếu tiền bác ạ nên họ không quan trọng chuyện chi phí, bù lại chiếc xe mang lại cho họ những cảm giác mà xe phổ thông không có. Nếu ai muốn sử dụng thì nên mua xe mới vì trong khoảng thời gian 5 năm chưa phải bỏ ra quá nhiều cho việc bảo hành bảo dưỡng, nhưng sau đó là vấn đề lớn và rất lớn nếu là xe cũ...

Tập Lái
10/11/16
30
2
8
25
C230 thì tuyệt vời (nếu xe ngon ko đâm đụng), máy 2.5 V6 bền bỉ, cách âm tốt, âm thanh hay, các option vẫn chưa bị lạc hậu, cảm giác lái rất đầm và chắc
e lên lái thấy tai láy nặng bác ơi

Tập Lái
10/11/16
30
2
8
25
Xe sang dành cho những người không thiếu tiền bác ạ nên họ không quan trọng chuyện chi phí, bù lại chiếc xe mang lại cho họ những cảm giác mà xe phổ thông không có. Nếu ai muốn sử dụng thì nên mua xe mới vì trong khoảng thời gian 5 năm chưa phải bỏ ra quá nhiều cho việc bảo hành bảo dưỡng, nhưng sau đó là vấn đề lớn và rất lớn nếu là xe cũ...
xe e định mua là 1 đời chủ, theo lời a ấy kể thì a ấy cũng kỉ, toàn bảo dưởng hãng

Hạng D
24/8/18
1.500
1.591
113
48
Em đi cam già, nhìn cái list thấy choáng quá
Mình tính có tiền chuyển xe âu xem cảm giác xe sang thế nào mà thấy chi phí vận hành của dòng xe này kinh khủng quá nên đã cancel ý tưởng.