Hạng D
8/2/07
1.228
2
38
40
Singapore
RE: Mercedes smart. Có nên dùng không a???

chỗ cơ wan tớ có 1 chiếc, nhìn cool ra phết, để vài bữa chụp hình và comment cho các bác.

Tập Lái
30/1/07
13
0
0

:) Úi, thế lúc nào tiện Anh (or Chú ) post hình lên đây giúp em nhé, em mua rùi nhưng mà xe chưa về nên chưa được nhìn thấy nữa, sốt ruột ghê ạ. :D Thanks

@ anh npt. Hihi, em không ngờ trên forum này lại có người "romantit " đến thế ạ. :D Anh tả thế tự nhiên em tưởng tượng cũng ..tưởng mình là... vivien Leigh thật. :)

Hạng B2
25/11/05
102
0
0
Hà Nội

Hôm nọ cafe giảng võ có thấy 1 chú thanh niên to cao đi xe này, trông xe bé tí như đồ chơi trẻ em. Theo em thực sự thân xe quá nhỏ.

Hạng B1
25/8/05
51
0
0

Trích đoạn: cashier

Hôm nọ cafe giảng võ có thấy 1 chú thanh niên to cao đi xe này, trông xe bé tí như đồ chơi trẻ em. Theo em thực sự thân xe quá nhỏ.

Chú này có khi em quen, đi cái roadster phải không bác. Em ngắm chiếc này mãi rồi, theo em ko thích hợp khi dùng ở VN:
1. Gầm quá thấp, chỗ ngồi quá thấp, đi tối bị đèn xe sau chiếu vào chói mắt, ko đi được trời mưa ngập .
2. 2 chỗ ngồi, cốp bé tí, chở gia đình ko được, thêm tí đồ đạc vào là chật .
3. Cái này chỉ phù hợp cho ai độc thân, hoặc nhà có xe rồi, mua thêm con này đi chơi thôi.

suti

Hạng B2
1/11/06
229
1
16
53
Hà Nội

Em ngắm chiếc này mãi rồi, theo em ko thích hợp khi dùng ở VN:
1. Gầm quá thấp, chỗ ngồi quá thấp, đi tối bị đèn xe sau chiếu vào chói mắt, ko đi được trời mưa ngập .
OK, đây là lý do chính đáng

2. 2 chỗ ngồi, cốp bé tí, chở gia đình ko được, thêm tí đồ đạc vào là chật .
Chơi con này là sành điệu con cô diệu rồi, ko tính vụ chở hàng và gia đình ở đây. Chàng và nàng trên em Mec Smart là đủ, chỉ đi chơi ở những chỗ lãng mạn thôi, mưa to quá thì gọi tắc xi, tội gì ngồi chậu nước nổi.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.458
2.198
113
48
TP.HCM

Trích đoạn: scarlet.hn

:) Úi, thế lúc nào tiện Anh (or Chú ) post hình lên đây giúp em nhé, em mua rùi nhưng mà xe chưa về nên chưa được nhìn thấy nữa, sốt ruột ghê ạ. :D Thanks

@ anh npt. Hihi, em không ngờ trên forum này lại có người "romantit " đến thế ạ. :D Anh tả thế tự nhiên em tưởng tượng cũng ..tưởng mình là... vivien Leigh thật. :)
Trên 4rum này tuy là dân mê xe nhưng các bác ấy cũng thơ cũng lắm Scarlet ạ :)
Trước đây vào mục thơ thẩn mà nghe các bác ấy giải bày thì tê tái lắm :)
Scarlet mua chắc chọn màu đỏ? Khi nào lấy xe về chụp vài tấm cho anh em tham khảo nhé. Xe này trong OS thuộc dạng hiếm đấy.
Chúc mừng mua xe mới nhé, good choice đấy Scarlet

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net
RE: hinh anh

Trích đoạn: phdtrung

moi moi nguoi xem photo
Em không thấy Photo đâu cả,chỉ thấy bác viết tiếng Việt không dấu mà thôi.:D
Lần sau bác cố viết có dấu bác nhé,kẻo vi phạm nội quy đó!
Chúc bác năm mới vui vẻ!:D