Hạng B1
20/12/11
69
3
8
34
Em lái Escape, em rất oải cái vụ nắng chiếu thẳng vô mặt mà nắng lúc đó nằm giữa 2 cái miếng che nắng ở hàng ghế trước nên em cũng không biết che như thế nào luôn.
Miếng che nắng giữa kính lái? Có bán hay không? mua ở đâu?

Anh/em Ford cho hỏi là cái miếng trong hình này có bán không? giá cỡ bao nhiêu? Còn không thì xin tư vấn cho em loại keo/chất liệu gì để em về em chế lại. Tại em nghĩ nếu mua 1 miếng dán keo xe bình thường về để đó ra nắng phơi thì keo nó tèm lem ra ghê lắm.

Hạng B2
16/12/10
487
56
28
Bình Dương
Em có dư một cái, mua bên Sing. Miếng dán hình chữ nhật, bác về có thể cắt theo ý bác, rồi dán (không phải keo mà dạng nylon nên ịn lên kính thì khỏi sợ rớt).
Ở Tp em không biết mua ở đâu. Em ở BD nhưng nếu bác có đi gần chợ Hóc Môn thì gọi em củng được (thứ 2- 6).
Sao bác không thử mua một miếng dán kính chống nắng màu đậm nhất.

Hạng B1
20/12/11
69
3
8
34
anh có thể cho em xin hình dán trên xe anh được không?
và tên của nó là gì để sắp tói có dịp người nhà về thì nhờ họ xách về dùm. :D

Hạng C
2/6/09
987
346
63
Em dán ở kính sau. Xe focus kính trước có rồi. Miếng dán dạng lưới giống như theo xe thôi.
Em mua ở Autobacs nha bác.
Loại bác mua là loại dán và lột ra được mà ko bị dính keo như decal,trước em có mua ở otoshop.vn nhưng sau này ko thấy bán nữa.
Bác chủ có quen ai làm bên quảng cáo thì hỏi decal lưới,bên quảng cáo họ in chi tiết lên decal rồi dán vào kính,thường nó là màu trắng nên phải đặt họ in luôn màu đen cho mình.Em đang nhờ người quen hỏi,nếu có sẽ share lại cho bác.

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
ra tiệ decal có bán laoij lưới đen trong dán đèn xe đó mua 10k làm dc 4 miếng

Hạng C
2/6/09
987
346
63
Bác chủ đã dán chưa?Em mới dán xong

Bên trong nhìn ra:

Sẵn còn dư chơi luôn kính khoang hành lý: