Hết tháng "âm binh", bị thằng em rủ rê dụ dỗ đổi sang Q5. Đã xiêu lòng tới 70% rồi (cũng vì lăn tăn với em RX350). Xin ý kiến các bác để có thêm quyết tâm. Bác nào ủng hộ mình đổi Q5 xin cho một like nhé.
Chờ ý kiến của các bác.
Xin đa tạ.

• Like
Reactions: Lexus Sài Gòn
Hạng C
28/6/15
670
940
93
Bác muốn góp ý theo cách nào, em góp cả 2 cho bác cân nhắc nhé.
Ý thứ 1 là bác đã gần như quyết rồi: bác có sẵn tiền và đang mê quá thì mua đi, Audi là đẳng cấp rồi. Đi Audi bước xuống xe khỏi cần nhìn người cũng biết đẹp trai.
Ý thứ 2 là bác cân nhắc xem: Q5 và A4 Q7 ở Việt Nam vừa chỉnh giá để đẩy lô hàng form cũ 2013. Qua hết tháng sau em nghĩ form mới về rồi, giờ bác mua thì giá khá tốt nhé. So với 1 tháng trước giờ bác mua có thể rẻ hơn 10k obama đấy, rất đáng cân nhắc. Còn bác chưa cần gấp thì nên chờ tầm qua đầu tháng sau em nghĩ giá còn tốt hơn nữa :D :D. Dù sao thì cũng là form cũ nên mua dc giá càng rẽ càng tốt bác ạ :D :D

Hạng B2
16/4/15
468
323
63
33
Tphcm
Làm ngay và liền đi bác Q5 thì phê rồi...xe đẹp máy mạnh loa nghe phê đi êm ru...A4 và Q7 form mới thi đầu năm sau về còn Q5 thì chưa giới thiệu ở nước ngoài nữa nên e nghĩ phải năm sau nữa mới có..form Q5 này là bản facelift mới rồi nên hốt đi bác...bạn e vừa hỏi mua Q5 bây H thì đc bớt 100 chai rửa xe :))

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Thôi, xong. Đã đóng cọc cho Q5 rồi. Chờ ngày đẹp trời là đón em nó về dinh.
Mình đã "cương" cả tháng rồi, các bác cho thêm tự tin để "quyết" thế là xong.
Cảm ơn các bác đã ủng hộ.

Chúc mừng bác, trong phân khúc SUV hạng sang thì em này là ngon nhất đó bác, thiết kế gọn lái nhẹ nhàng và tiết kiệm nhiên liệu .. Em cũng mơ về em này mà chưa dám ghĩ đến .. :)

Hạng B2
28/10/09
119
2
18
Hi các Bác,

Em mới quất em Q5 màu trắng thêm khuyến mãi offroad của hãng.
Em tính gắn thêm camera de, các Bác cho em biết ý kiến thế nào nhé.