Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
Mình mới bị bọn bất lương bẻ mất cặp gương chiếu hậu với cần gạt mưa sau của e Cap. Máy bác cho hỏi cặp gương hậu với cần gạt mưa sau mua trong hảng hết bao nhiêu, mua hàng bên ngoài gía bao nhiêu và mua chổ nào minh ở SG ! Buồn qúa máy bác ơi !

Hạng D
Chia buồn cùng bác. Bọn chôm chỉa này bắt được xẻo tai xẻo ch*m nó đi cho hả giận.
Xe bác ko làm cable bảo vệ gương àh? Nếu có BH thì mang đi BH đi bác, còn ko thì bác vào hãng mà mua, gạy nước sau 350k, 2 gương hậu thì e ko rõ, chắc vài triệu thôi. Bác đừng mua lại hàng cũ tuy rẻ 1 chút nhưng như vậy lại tiếp tay cho bọn bất lương nữa.

Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
Chia buồn cùng bác Van Phu Thanh, Nhân vụ bác Thanh bị bẻ gương và gạt sau này, xin hỏi các bác, 2 gương hậu thì có thể gắn cable ( cọng cáp chổ bác Khắc Trung có gắn) còn gạt nước sau thì thế nào để bảo vệ ko mất ? bác nào biết cách, chỉ giáo cho anh em nhá . Big Thanks.

Hạng B2
28/4/09
430
9
18
miền đông nam bộ
chia buồn cùng bác vanphuthanh nha
cáp thì bác đến bác khắctrung
còn gắn bảo vệ chống mất cắp cần gạt nước thì bác ghé inox đức ở ADV.nếu chổ bác khắc trung có làm thì ok quá đi.chứ chổ inox đức làm ẩu lắm,mà phải bồi dưỡng chứ kg là trầy vợ yêu đó.
nhân chứng vật chứng em có cả.

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
Chia buồn cùng bác
Năm 2008 mình bị gương bên phụ của xe, chi phí thay 1 cái tại hảng là 4.350.000 chưa có công sơn vì tất cả toàn là nhựa trắng. cuối cùng phải chờ 2 ngày mới phục hồi được.
bá gọi mình 0906 833 866 mình hướng dẫn cho

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
@vanphuthanh:Xe bác đậu ở đâu mà tụi nó làm nguyên 1 complê luôn vậy.Xe em cái gạt nước sau -cặp kiếng- mặt gương được protect ở chổ bác khactrung đó.Tuy có bị bắn rivê nhưng cũng tạm an tâm 1 chút.

Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
Sáng nay đi làm thấy xe của bác VanPhuThanh nằm ngay công ty của mình ở đường Trần Bình Trọng, tính đến chia buồn cùng bác, nhưng ko thấy bác đâu, bác làm lại tổng cộng hết bi nhiu vậy bác , nhân tiện bác ghé xuống chỗ bác Trung cũng ở đường Trần Bình Trọng – An Dương Vương làm cable luôn một thể, cty em ngay đường TBTrọng, chắc thể nào cũng phải ghé bác Trung sớm thôi hihi . Mà bác Thanh đậu xe ở đâu và để trong bao lâu mà tụi nó vặt sạch sẽ thế ? Chắc bác ham vui với chân dài nào đó, nên để vợ hai bị thằng khác nó nhòm ngó chứ gì hehehehe