Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
[BCOLOR=#ff0000]Lăng Tăng về việc độ Cruise Control GD 2005.[/BCOLOR]

Em có hỏi sơ sơ Bác Chiến H26 về [BCOLOR=#ffffff]việc[/BCOLOR] độ Cruise Control này . Nhưng không biết là có khoét dây điện không ? Vì em ngại đụng vào cái vụ điện đóm này lắm ( xe củ Mazda cùi xém cháy vì độ xenon gây chập điện ). Bác nào độ rồi cho em xin chỉ giáo để yên tâm tí mà quyết định .

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
[BCOLOR=#ff0000]Lăng Tăng về việc độ Cruise Control GD 2005.[/BCOLOR]

Em có hỏi sơ sơ Bác Chiến H26 về [BCOLOR=#ffffff]việc[/BCOLOR] độ Cruise Control này . Nhưng không biết là có khoét dây điện không ? Vì em ngại đụng vào cái vụ điện đóm này lắm ( xe củ Mazda cùi xém cháy vì độ xenon gây chập điện ). Bác nào độ rồi cho em xin chỉ giáo để yên tâm tí mà quyết định .
Em Khuyên . Ko nên. Chả xài bao nhiêu. Còn bác thích loè thiên hạ thì tuỳ. Bác chờ thêm một số ý kiến của các bác khác xem họ xài được bao nhiêu lần.

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng B2
14/10/14
184
253
63
63
Em Khuyên . Ko nên. Chả xài bao nhiêu. Còn bác thích loè thiên hạ thì tuỳ. Bác chờ thêm một số ý kiến của các bác khác xem họ xài được bao nhiêu lần.
Bác đó ! Nên tránh xa bác Chiến ra nhé ,kẻo không lại nói sao xui hihi!!!

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
Bác đó ! Nên tránh xa bác Chiến ra nhé ,kẻo không lại nói sao xui hihi!!!
Hihihihi Cám ơn Bác ! Em bị cái công tắc dàn lạnh sau rồi ( tổng thiệt hại 955.000 đ mua công tắc trong hảng + đèn công tắc này ). Nhưng em muốn test lại lần nữa trước khi quy tội người khác cố ý hay vô tình . hihihihi . ( Em có bệnh gọi là "Tội ngu mà lì " :) ) .

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Nếu bác thường xuyên đi cao tốc thì cũng ok đó bác. Ít dùng vì đại ca Rbx toàn trùm mền thui. He he.
Khách quan mà nói cái CC ko có thì thiếu, mà có thì thừa (ít có cơ hội dùng). Cái cảm giác cài limit xong iên tâm bỏ chân gas mà ko sợ quá tốc độ cũng thú vị.

Hạng D
21/12/08
2.695
45.175
113
Nếu bác thường xuyên đi cao tốc thì cũng ok đó bác. Ít dùng vì đại ca Rbx toàn trùm mền thui. He he.
Khách quan mà nói cái CC ko có thì thiếu, mà có thì thừa (ít có cơ hội dùng). Cái cảm giác cài limit xong iên tâm bỏ chân gas mà ko sợ quá tốc độ cũng thú ví.
Nêu đã sử dụng cc và đi đường xa thường xuyên thì mới thấy nó lợi thế nào. Còn đi vòng vòng tp thì khỏi. Còn thiếu và dư là do lâu lâu chạy 1 chuyến xa nên cảm thấy vậy :D.
Bữa nào rảnh alo tui gắn đèn made by tui :)