Tập Lái
12/12/06
18
0
0
Các bác cho em hỏi tẹo, mitsu gala đăng ký lần đầu năm 2003 giờ bán cho người tiêu dùng dc bao nhiêu nhỉ?
Xe em màu đen, nội thất da, ốp gỗ, có đuôi cá, mới chày 3 vạn nguyên bản luôn.
em định bán bây giờ hay chờ thuế chức bạ tăng mới bán, các bác cho em lời khuyên với.thanks

Hạng B2
11/7/08
370
0
0
Đà Nẵng
RE: Mitsu gala đăng ký lần đầu năm 2003

Em thì ko biết về giá cả của em này nhưng mà Bác hỏi giá bán bao nhiêu là được rồi, đằng này Bác hỏi ''em định bán bây giờ hay chờ thuế chức bạ tăng mới bán'' lỡ khi em thích xe của Bác và muốn mua thì em khuyên Bác nên bán bây giờ cho khỏe, chờ khi thuế lên thì biết đến bao giờ mà tới khi đó chắc gì Bác bán được xe thôi thì bán cho em vậy heheh, Bác thấy em nói có lí ko

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Xe 2003 mà có màu đen à?
Nếu xe bạn có hồ sơ bảo dưởng đầy đủ, máy móc tốt, chưa bị tai nạn thì khoảng 16-18k, nếu không đạt thì cứ từng điểm đếm xuống.
Xe Gala cần bảo dưởng chính hãng và phụ tùng nghiêm chỉnh ( số AT cần thế) nếu thiếu điều này thì sẻ rớt giá thê thảm- trừ khi bạn cho người ta kiểm tra toàn diện.

Các bác cho em hỏi tẹo, mitsu gala đăng ký lần đầu năm 2003 giờ bán cho người tiêu dùng dc bao nhiêu nhỉ?
em định bán bây giờ hay chờ thuế chức bạ tăng mới bán, các bác cho em lời khuyên với.thanks

Hạng B1
18/5/07
69
15
8
Giang hồ đất Cảng

Trích đoạn: tuanson4774

Bác cho chi tiết và chụp vài kiểu nội ngoại thất anh emm mới tư vấn kỹ hơn được bác àh!

Còn thông tin như bác nói thì khoảng 17k là hợp lý, 18k chỉ trogn trường hợp đã được kiểm tra kỹ

Tập Lái
12/12/06
18
0
0

Sao các bác nói giá thấp thế, mấy hôm trước em ra salon hỏi có một chú cũng màu đen biển T chạy tận 7 vạn mà chẳng có gì, chưa ốp gỗ , không có cánh đuôi, thế mà người ta quát 21,5 hee. Em nghĩ xe em mà bán vứt đi cũng đc 21 chứ, nếu giá như các bác nói thì rẻ bằng kia morning à, thế thì em để đi thôi, thank các bác nhiều, xe em còn đẹp lắm

Hạng B2
24/7/07
146
0
16
Hà Nội

Tôi cũng đồng ý với bác là mấy cái giá 16~18K kia là ko ổn tí nào, đấy chỉ là giá của máy bác "phán" thôi, còn xe như bác mà hình thức còn ngon lành và đúng là đi 3vạn thì đừng báo giừo bác bán <20K nhé, không thì bác phá giá của ae tôi thì chết. Tôi mua xe biển 29T 5xxx chạy >8vạn mà giá ~19K đấy. Nếu tôi mà chưa mua thì tôi sẽ mạnh dạn trả bác 20.5K để lấy luôn:)

Sao các bác nói giá thấp thế, mấy hôm trước em ra salon hỏi có một chú cũng màu đen biển T chạy tận 7 vạn mà chẳng có gì, chưa ốp gỗ , không có cánh đuôi, thế mà người ta quát 21,5 hee. Em nghĩ xe em mà bán vứt đi cũng đc 21 chứ, nếu giá như các bác nói thì rẻ bằng kia morning à, thế thì em để đi thôi, thank các bác nhiều, xe em còn đẹp lắm

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

21k e múc Cam 2001 cho nó lành ;):D

Hạng B2
1/8/08
231
0
0

bác tuanson co định bán gala thật không vậy?em cũng dang có nhu cầu sắm vợ 2 tầm tầm 20k đấy bác

Tập Lái
12/12/06
18
0
0

Xe em đưa ra salon rùi, để bầy, bác ra salon oto ở đường Trần Khát Chân xe em bầy ở đó, giá cả bác cứ mặc cả với chủ nhưng ít nhất là 20,5 k đấy. mong bác sớm có xe vi vu

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Ban thu hoi xem cho ban ay mua xe ban baonhieu?
Minh chi noi theo kinh nghiem nhung chiec mua ban gan day thoi- duoc cho nguoi mua va duoc cho nguoi ban.