Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Ghế da attrage đẹp và êm ái phết.Nói chung chất lượng ok, chỉ hình thức hơi kém
Nói về chất lượng thì xe Mit nói chung đều trên trung bình anh ạ.

Xe Mirage nhà em ghế nỷ, chỉ đi gia đình, gần 5 năm nay, thấy vẫn sạch sẽ, thơm tho. Có điều nỷ nên F1 lâu lâu dùng bút vẽ lên, vài hôm sau em mới phát hiện, không xóa được nữa. o_O

Em tin thiết kế ngoại thất của Attrage/Mirage đẹp chút, doanh số sẽ tăng nhiều.

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Nói về chất lượng thì xe Mit nói chung đều trên trung bình anh ạ.

Xe Mirage nhà em ghế nỷ, chỉ đi gia đình, gần 5 năm nay, thấy vẫn sạch sẽ, thơm tho. Có điều nỷ nên F1 lâu lâu dùng bút vẽ lên, vài hôm sau em mới phát hiện, không xóa được nữa. o_O

Em tin thiết kế ngoại thất của Attrage/Mirage đẹp chút, doanh số sẽ tăng nhiều.
Như vậy được không bác?:D
Mitsubishi Attrage 2019 tại Việt Nam; mâm và lưới tản nhiệt sơn đen; giá chỉ từ 375 triệu đồng

Attachments

Hạng B2
7/10/14
180
989
93
Giá 475.5tr - tặng kèm BHVC, dán phim, camera de, lót sàn simili, 4 món quà nhỏ &abc...xyz nhé bác. Cụ thể alo em, 0966073373
inbox mềnh giá con MT, thông số kèm theo luôn nha bác sale. Thanks.

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Méo hiểu Mit, làm cái xe xấu thấy ớn! Xe thì ế mà vẫn không nâng cấp gì.
liên kết với Nis ục mịch nữa. 2 thằng này về 1 nhà ế đều.
Chả hiểu nổi người cầm bút ký duyệt bản thiết cuối cùng có hiểu gì về thời trang, vẻ đẹp không nhỉ. Các hãng xe trên toàn cầu đã thay đổi thiết kế đẹp bên ngoài, tiện nghi bên trong. Con outlander thì thiết kế 2 cửa gioa điều hoà chỉa thẳng vào người mà cũng cầm bút ký duyệt, xe cỏ này thì làm cuisecontrol nhưng cái bệ để tay thì không làm và cái nấm cửa thì làm theo thậm niên 80!
Thằng nis chả hiểu học trường phái nào xe hàng ghế sau cao hơn hàng ghế trước.
2 thằng này hợp nhau gúm!
Con Attrage/Mirage và Sunny phân khúc B lại là xe Nhật nhập khẩu nhưng giá chỉ hơn phân khúc A một ít thì bác còn đòi hỏi gì hơn? Nếu so về giá thì có chiếc phân khúc B nào rẻ bằng nó còn so về tiện ích, tiện nghi, rộng rãi của xe thì có chiếc phân khúc A nào so sánh được?
Còn so về phân khúc CUV 5+2 thì Outlander, CRV, Xtrail hay SantaFe đều có ưu khuyết điểm, thấy chiếc nào hợp túi tiền và có ưu khuyết trong mức chấp nhận được thì mua thôi.

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Con Attrage/Mirage và Sunny phân khúc B lại là xe Nhật nhập khẩu nhưng giá chỉ hơn phân khúc A một ít thì bác còn đòi hỏi gì hơn? Nếu so về giá thì có chiếc phân khúc B nào rẻ bằng nó còn so về tiện ích, tiện nghi, rộng rãi của xe thì có chiếc phân khúc A nào so sánh được?
Còn so về phân khúc CUV 5+2 thì Outlander, CRV, Xtrail hay SantaFe đều có ưu khuyết điểm, thấy chiếc nào hợp túi tiền và có ưu khuyết trong mức chấp nhận được thì mua thôi.
Vậy mà A của Mr Park nó đập cho méo mặt đó bác
Lên B thì cũng B của Mr Park cho xuống đáy luôn
Theo em thì nên đẻ ra thêm 1 phân khúc (A+B-) gồm Attrage / Mirage / Swift thì MIT dẫn đầu doanh số

Hạng B2
25/12/08
412
1.410
93
sao lại gọi Attrage này là hạng B nhỉ, em thấy nó hơn Morning hay I10 chỗ nào đâu. Cái máy còn yếu hơn nữa chứ

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Vậy mà A của Mr Park nó đập cho méo mặt đó bác
Lên B thì cũng B của Mr Park cho xuống đáy luôn
Theo em thì nên đẻ ra thêm 1 phân khúc (A+B-) gồm Attrage / Mirage / Swift thì MIT dẫn đầu doanh số
Menu sản phẩm của Mitsu tại VN khá tốt tiếc là Mitsu VN kinh doanh kiểu không có tham vọng nên doanh số mới bèo bọt như vậy bạn à chưa kể đa số người Việt ta mua xe thường theo số đông chứ ít ai dành nhiều thời gian đi test drive xe để tìm ra con xe tốt phù hợp nhất với nhu cầu và túi tiền của mình.