Tư Vấn Đầu Tư Mở rộng Sài Gòn về phía Nam

Hạng C
11/9/12
518
276
63
HCM
kqxs3m.com
ô VVK suy nghĩ kiểu khác" chỗ đó là cái chỗ tao đang nghẹn...mày vô làm mà nó cất cánh thì tao lời". Còn những chỗ khác thì trước sau đều dễ làm....nên tao tự làm sau. Cục xương tao giao cho mày..... kiểu gì tao cũng từ hòa đến thắng haha
:D vãi háng

• Like
Reactions: Đồng xanh
Hạng B2
5/3/17
397
1.754
93
Mở rộng Sài Gòn về phía Nam
Dựa vào đó mà bảo LD,ROMA là tp biển là nu hoặc đánh lận để xả hàng
Sông nào ko có triều .Sông lớn thì tàu vô sâu 1000 km cập cảng thì cũng gọi là tp biển hả ?
@ford4w
OK ,m còn nhiệt huyết cãi với sai sự thật

Vì TÂN CẢNG ,... lớn nên giao cho cơ quan quản lí ngang tầm là các cảng bự quản lí chứ ko ai gọi nó là cảng bỉên cả

TSN rõ ràng ở nội đô SG nhưng do ai quản lí ? UBND ,bí thư TU-UV BCT TPHCM đâu có quyền quản lí nó ?
Tui ko biết bác có bị gì ko nữa, đó là tiêu chuẩn nó định nghĩa như thế.

Ai nói nó là thành phố biển? Người ta chỉ nói là cảng biển, vì tàu đi biển vào được.

Sông nào cũng có triều thì tui ko nói nữa, bó tay rồi!

Lan man mà nói tào lao tào đế, tui đến chịu với kiểu này.

Hạng B2
5/3/17
397
1.754
93
cãi chày cãi cối dai như đỉa nhỉ
tóm lại vẫn là: dìm hàng khu nam bơm khu đông lên, đúng không?
khu nam chỉ là 1 sự ngu dốt của lãnh đạo thành phố, sự tình cờ của lịch sử ...
chắc anh bạn kẹp trim khu đông nhiều dữ
Nội cái câu “sông nào không có triều” là biết rồi bác ơi!

• Like
Reactions: ford4w
Hạng B1
7/2/15
71
60
18
59
Đây là canh bạc tỷ đô của ai đó, các bác không cần quan tâm tiểu tiết làm gì.
Nhớ lại ngày xưa khi HN mở rộng ai cũng sửng sốt khi thủ đô to nhất nhì thế giới. Sau canh bạc này một thời gian nghe Thụy sĩ công bố VN có 3 tk tỷ đô ẩn danh.
Ngựa quen đường cũ, Ba vì cũng giúp một số vươn lên nhưng cũng chôn vùi biết bao anh hùng mà giờ naỳ còn chưa lên khỏi mặt đất.
Nay vẫn canh bạc cũ, chỉ là trên chiếu mới mà thôi.
Người ta chỉ "mở rộng" là xong ván rồi. Còn "phát triển" lại là chuyện tương lai. Đừng nhầm lẫn.
Dẫu sao thì mặt tiền Ql1A cách Bến Thành ~20km giá ~15tr/m2 chỉ thế thôi là đủ.

Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
Đây là canh bạc tỷ đô của ai đó, các bác không cần quan tâm tiểu tiết làm gì.
Nhớ lại ngày xưa khi HN mở rộng ai cũng sửng sốt khi thủ đô to nhất nhì thế giới. Sau canh bạc này một thời gian nghe Thụy sĩ công bố VN có 3 tk tỷ đô ẩn danh.
Ngựa quen đường cũ, Ba vì cũng giúp một số vươn lên nhưng cũng chôn vùi biết bao anh hùng mà giờ naỳ còn chưa lên khỏi mặt đất.
Nay vẫn canh bạc cũ, chỉ là trên chiếu mới mà thôi.
Người ta chỉ "mở rộng" là xong ván rồi. Còn "phát triển" lại là chuyện tương lai. Đừng nhầm lẫn.
Dẫu sao thì mặt tiền Ql1A cách Bến Thành ~20km giá ~15tr/m2 chỉ thế thôi là đủ.
mình nói hoài rồi mà các vị cứ ngồi phân tích chủ trương. Chỉ cần biết là ngân sách cần tiền, ai cũng cần hết, quan to quan nhỏ như nhau. Chỉ có bơm giá đất lên là họ làm rất tốt. Đừng ngộ nhận giá cao đồng nghĩa phát triển!
Mấy ổng có tri thức do đào tạo từ nước ngoài bằng ngân sách hẳn hoi, và rất tỉnh để thừa biết việc đầu tư cụ thể gì đó cho kinh tế là khó, vì khả năng quản lý của bộ máy còn yếu. Họ không ảo tưởng đô thị thong manh gì đó đâu, một địa phương mà quản lý theo nhiệm kỳ và nộp gần hết ngân sách? Đô thị 4.0 ư?

Chỉnh sửa cuối:
8/8/16
1.734
2.891
113
View attachment 1749873
Tui ko biết bác có bị gì ko nữa, đó là tiêu chuẩn nó định nghĩa như thế.
Sông nào cũng có triều thì tui ko nói nữa, bó tay rồi!
.
Thiên hạ đọc xong cười thúi mặt bác .Sông nào cũng có triều mà bác kêu sai !!!!!!!!!!!!!!! Về hỏi lại thầy cô ,cha mẹ m hay gần nhà ng ta nói cho .Nhớ khai ra sông ko có triều nhe để ng khác hài 1 chút
OSER thấy định nghĩa cảng xong thì biết cảng phải nằm ỏ cửa sông,đảo ,bờ biể là đúng 1 .
Có thể ,hay đều là mở rộng chứ ko phải sát nghĩa
Và khi đó ng ta gọi là cảng cho tàu biển chứ ko là cảng biển đích thực như CÁT LÁI
THIVU có biêt cửa sông ở đâu ko hả ? Giao với biển đó .
Cảng LD nằm ở cửa sông hả ? Nó nằm sâu cách biển mấy chục km mà TMH kêu nó là cảng biển :D:D:D nên LD là tp có bờ biển :D:D:D:D
Kỉ lục gia OS là ông thivu rồi .On giời cậu đây rồi .Ông,TMH giả ngây vì kẹp khu NHÀ BÈ ,giờth êm ông hay nick khác ?
Thivu bút sa gà chết ,coi chừng trong,ngoài OS đều cười đọc ,hiểu của ông
3 nick này đừng tạo thêm nick để vô hội đồng ng khác và binh m nhé.

Chỉnh sửa cuối:
8/8/16
1.734
2.891
113
Cảng ROMA ở vùng đo thị ROMA => đừng vơ bậy là nó của tp ROMA như của TMH
Cái Mép thuộc vùng đo thị tam giác trọng điểm ĐN BỘ hay còn vùng đo thị TPHCM chứ ko của TPHCM
Nó nộp thuế cho TW và BRVT , ko nộp thuế cho TPHCM mà cho chỗ nó đóng chân

Hạng B2
5/3/17
397
1.754
93
Thiên hạ đọc xong cười thúi mặt bác .Sông nào cũng có triều mà bác kêu sai !!!!!!!!!!!!!!! Về hỏi lại thầy cô ,cha mẹ m hay gần nhà ng ta nói cho .Nhớ khai ra sông ko có triều nhe để ng khác hài 1 chút
OSER thấy định nghĩa cảng xong thì biết cảng phải nằm ỏ cửa sông,đảo ,bờ biể là đúng 1 .
Có thể ,hay đều là mở rộng chứ ko phải sát nghĩa
Và khi đó ng ta gọi là cảng cho tàu biển chứ ko là cảng biển đích thực như CÁT LÁI
THIVU có biêt cửa sông ở đâu ko hả ? Giao với biển đó .
Cảng LD nằm ở cửa sông hả ? Nó nằm sâu cách biển mấy chục km mà TMH kêu nó là cảng biển :D:D:D nên LD là tp có bờ biển :D:D:D:D
Kỉ lục gia OS là ông thivu rồi .On giời cậu đây rồi .Ông,TMH giả ngây vì kẹp khu NHÀ BÈ ,giờth êm ông hay nick khác ?
Thivu bút sa gà chết ,coi chừng trong,ngoài OS đều cười đọc ,hiểu của ông
3 nick này đừng tạo thêm nick để vô hội đồng ng khác và binh m nhé.
Thiền đăng!
Mất TG với loại này quá. Nu vãi, ...

Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
Thiền đăng!
Mất TG với loại này quá. Nu vãi, ...
sáng em đọc mà mắc cười quá
Hahahahahahahahahahahahaha
đúng là ... thà không nói để người khác tưởng mình ngu, còn hơn là nói ra để người ta không còn nghi ngờ gì nữa
:D

• Like
Reactions: Thi Vu