Hạng B2
28/8/06
454
0
0
RE: “Mổ xẻ” Civic

Trích đoạn: ptscmarine

Theo thông tin trong nội bộ thì ở thời điểm cuối cùng khi đưa ra giá bán HD đã bị VAMA gây áp lực để có giá như bây giờ.Chỉ tiếc cho HD chỉ nhìn thấy cái lợi trước mắt mà ko thấy được cái lợi lâu dài,ko dễ mà có được sự ưu ái dành cho thương hiệu HD như vậy!Nếu như HD đứng về phía người tiêu dùng để xây dựng thị trường lâu dài bất chấp VAMA thì họ thiệt thòi cái gì nhỉ??Tội nghiệp cho HD!.Vài dòng ngu muội với các bác!!

Hì hì,
Hay là bác HD định ăn dày nhưng lại bao biện là bị anh em VAMA ép phải làm thế??????

Tập Lái
9/5/06
22
0
0

Lệnh truy nã đặc biệt: Công An vừa ra lệnh truy nã đặc biệt tay nhà báo viết bài này, vì đã chạy quá tốc độ trên 200%.
Hiệp hội những người lái xe vừa điện chia buồn và phúng viếng tay nhà báo này, vì chạy 190 km/giờ trên đường Việt Nam thì tan thây là cái chắc. Còn Hội Nhà báo VN, nghe đâu đang xem xét truy tặng danh hiệu "liệt sĩ" và đề nghị Hoa Kỳ truy tặng danh hiệu Ig-Publizer cho tay nhà báo này.
Xin kính báo cùng anh em.

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

[/font] ý kiến cá nhân tôi là con xe CIVIC 2.0 đi ngon hơn những loại xe có giá tương đương. tuy nhiên nhược điểm của Honda civic là giá thành quá cao, không xứng với số tiền bỏ ra để mua xe.

Nếu thích thì cố lên một tí lấy con nissan Tida về mà chạy cho nó sướng hoặc nhanh chân làm em BMW 318i vì sắp hết hàng rồi.

Nếu mua xe rẻ hơn một chút thì làm em Mazda 6 mà đi, giá hiện tại là 32.5K đấy.

Hạng B2
14/6/05
363
0
16
53
huyphatco.com

Con này tôi thấy
- Nhìn xa thì cũng thấy bóng mượt, nhưng nhìn hơi thấp 1 chút thấy gầm bánh xe trống hoắc, bọn nó đểu thật, bớt tất cả nếu có thể.
- Vỏ thì khá mỏng, nhưng ngồi trong thấy cách âm tương đối tốt (khả năng mời bác LOMO vào làm việc thì phải :D).
- Điều hòa thì kêu lắm (giống Fiat). Xe để chạy không tải ồn lắm, thỉnh thoản điều hòa lại rú lên.

Không biết các bác có thấy như vậy không?

HKM
Hạng B1
22/7/06
94
0
0

À thế này bác ạ!Để đáp ứng độ an toàn cao nhất,HD đã sáng chế ra vô lăng thông minh.Nghĩa là tốc độ đạt >=150Km/h thì hệ thống lái điều khiển tự động chạy thẳng (dù đánh vô lăng,lắc vô lăng thoải mái).

Hì..hì ... em đùa đấy,bác nào chạy civic đừng dại mà thử nhé!

Hạng C

bố em nói là nhà văn nói láo nhà báo nói phét bi giời thì em tin ổng không lừa em rùi :D:D:D:D:D
Trích đoạn: binhtri

Chạy 130 km/h mà cảm giác như là 50 km/h, êm ái, cách âm tốt

Civic tăng tốc đến 192 km/h dễ dàng, êm ái

Em sợ mấy ông nhà báo test xe kiểu này rồi
Bài viết của ông Honda dành cho mấy ông nhà báo này đăng lên quá lộ liễu