Hạng B2
7/5/06
168
135
43
Theo Diễn Đàn Doanh Nghiệp điện tử-Mổ xẻ-Civic các bác tự đánh giá nhé, có lẽ Honda đang ăn nên làm ra đấy !!! độc tin ở đây: http://www.webthuonghieu.com/index.php?option=com_content&task=view&id=2396&Itemid=1

Hạng B2
2/5/06
239
5
18
tp/HCM
RE: “Mổ xẻ” Civic

Không biết ăn nên làm ra ở đâu nhưng có thấy Civic chạy ngoài đường đâu ? .... Nói chung là tốt "theo ý bài viết " trên, nhưng tại sao ít thấy người mua . Chắc phải hạ giá thêm nữa mới " ăn nên làm ra được ....:D

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Không bít tay nhà báo được trả bao nhiêu để viết bài này, không có nhược điểm gì, toàn ưu điểm ...hơn cả Bim và Mer ...đúng là không bít gì về điện .:D

Tập Lái
8/5/06
31
0
6

Thằng nhà báo này chạy thử xe ở đoạn đường thành phố nào mà được 130km/h, có lúc bốc quá còn lên đến 190km/h?
Bác nào biết chỉ giúp để em test con xe ghẻ của em cái!

Hạng B2
4/8/06
312
10
18
otosaigon.com

Trích đoạn: giangnt

Thằng nhà báo này chạy thử xe ở đoạn đường thành phố nào mà được 130km/h, có lúc bốc quá còn lên đến 190km/h?

đoạn đường này tôi cũng đã từng đi... bắt đầu là đèo dốc có giải phân cách...mịa nó! đoạn này tôi chưa bao gời giám lên 80 chứ đừng nói 130... có thể là đoạn đường một chiều phía gần Cam Ranh... nhưng đoạn này mà chạy 190 thì tôi cũng phát khiếp.

Hạng B1
18/7/06
84
0
0
60
HCM VN

Trích đoạn: dongnt

Trích đoạn: giangnt

đoạn đường này tôi cũng đã từng đi... bắt đầu là đèo dốc có giải phân cách...mịa nó! đoạn này tôi chưa bao gời giám lên 80 chứ đừng nói 130... có thể là đoạn đường một chiều phía gần Cam Ranh... nhưng đoạn này mà chạy 190 thì tôi cũng phát khiếp.

Chiến lược KD + quảng bá của HD cũng đơn giản nhỉ??? - Bị ae OS bóc tẩy hếy cả:D:):D:):D:)

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Chạy 130 km/h mà cảm giác như là 50 km/h, êm ái, cách âm tốt

Civic tăng tốc đến 192 km/h dễ dàng, êm ái

Em sợ mấy ông nhà báo test xe kiểu này rồi
Bài viết của ông Honda dành cho mấy ông nhà báo này đăng lên quá lộ liễu

Hạng B2
20/9/06
102
0
16
51

Thôi mà ae, tại ae cu mong đợi quá chứ đẳng cấp civic chỉ vậy thôi mà. Còn thi quên mấy thằng cải bẹ đi

Hạng B2
19/9/06
218
1
0

Chạy lên đến 130km thì chạy được ( Pháp Vân - Cầu Rẽ), chứ em thấy nói chạy lên 192km thì chắc chắn nói phét (Hội tụ các điều kiện ở Việt Nam -- em kết luận). Em mua 1.8AT nhưng hôm thử xe em thử MT Lên đường được 2km em ấn thì lên 130km cảm nhận cũng khá chắc chắn, vượt cũng nhẹ nhàng, cách âm cũng khá (khá thôi) nói cho công bằng tầm tiền đấy so với Altis, Civic khá hơn, đoạn đưòng đấy Altis em đạp thử lên 120km thấy có vẻ không nên.

Tất nhiên xe thử nên cũng thử thôi, chứ xe của em chắc chẳng cần phải thử, đưòng đẹp 100km - 110km thôi, chứ bò trong phố 20km/h mà 6 ngày/tuần lao ra đoạn đấy mát chân 192km/h là có lối đi tắt sang Văn Điển luôn, chứ đừng nói là có kinh nghiệm chạy xe đưòng cao tốc.

Em lấy xe rồi nên cũng chẳng quan tâm lên xuống giá làm gì nữa, nhưng cũng mong xe rẻ thêm chút để anh em bà con ta cải thiện cuộc sống, chứ như đoạn Giải Phóng - Pháp Vân mấy ông Samsung cày bụi mù mà xe máy: 1 tay lái xe, 1 tay bịt mũi vẫn cố ngoái đầu nhìn chiếc xe mới thì em thấy ái ngại cho an toàn và sức khoẻ thật. Lắp mấy đồ linh tinh, đeo biển, bảo hiểm, mà tổng chi phí lên đến 34k$ thì em cũng kết luận câu "ĐẮT"

Vài lời bạo dạn các bác à.