Hạng B1
1/7/09
62
0
0
Đường CMT8 gần ngã ba ông Tạ, XXX thằng đ... nào làm dường, nắp cống cao hơn mặt đường gần 5 tấc.Ban đêm chạy k thấy đường, vừa tới nắp cống giật mình, k dám thắng gấp, sợ xe sau ủi tới, lạng qua luôn, nghe 1 tiếng ầm ầm.....rẹt rẹt, Thấy tiếng pô khác. Chít... rồi, tấp ào lề. cúi xuống coi, đoạn giữa pô thành hình chũ Z, không hiểu nổi sao vậy. Lết về nhà,sáng mai tốn xiền nữa rồi.....xxxx mấy thằng trắc địa, thi công cống, đường. Ngu như con bò...xxxxx

Hạng D
21/12/08
2.695
45.241
113
anhtuan67 nói:
Đường CMT8 gần ngã ba ông Tạ, XXX thằng đ... nào làm dường, nắp cống cao hơn mặt đường gần 5 tấc.Ban đêm chạy k thấy đường, vừa tới nắp cống giật mình, k dám thắng gấp, sợ xe sau ủi tới, lạng qua luôn, nghe 1 tiếng ầm ầm.....rẹt rẹt, Thấy tiếng pô khác. Chít... rồi, tấp ào lề. cúi xuống coi, đoạn giữa pô thành hình chũ Z, không hiểu nổi sao vậy. Lết về nhà,sáng mai tốn xiền nữa rồi.....xxxx mấy thằng trắc địa, thi công cống, đường. Ngu như con bò...xxxxx

thông cảm với bác, e chưa bị đau thế nhưng chạy cứ cà tưng lúc lồi lúc lõm cũng lầm bầm y như bác :D

Hạng C
20/3/08
860
4
18
chắc bác móc trúng nó rồi,nhưng thành hình chữ z thì em hơi lăn tăn,dẻo dữ vậy,thường là gẩy luôn,thôi chia buồn cùng bác.

Hạng B2
26/11/08
241
142
43
www.otosaigon.com
anhtuan67 nói:

Vô lý quá, cao như thế thì túi khí của bác đã bung rồi......

Hạng B1
1/7/09
62
0
0
blong nói:
anhtuan67 nói:

Vô lý quá, cao như thế thì túi khí của bác đã bung rồi......

ac...ac...Chắc cở .....3 tấc. nhưng mà đã đánh tay lái lách qua rồi. Bác đi nhìn thử xem, đoạn CMT8 , từ ngã tư 7 Hiền, gần tới Ngã 3 ông Tạ

Hạng B2
24/2/10
237
0
16
Chia buồn cùng bác nhé, bọn nó chỉ biết đào thôi còn trả lại mat đường cho đẹp hả? hãy chờ đấy dài cổ luôn , hò dô ta đào

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
Hehehe nửa thước thì sao mà xe bác leo qua được. Chia bùn

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
5 tất thì đâu có qua được bác . Chắc khoảng 2 tất thôi là đủ chết giấc rồi. Em đi ngoài đường cũng cú mấy vụ này lắm . Lâu lâu gặp cái ổ ngỗng sâu hun hút mà phát ơn . Tức cáii nó tồn tại hoài ko thấy xxx nào có trách nhiệm lấp cả .

Hạng B2
27/5/09
489
4.217
93
Nơi ấy bình yên !!!
Hôm nọ em đi đoạn này thấy cái nắp cống bác nói rồi... cao khoản 20cm so với mặt đường...em chạy chầm chậm né từ xa...có chú taxi phóng cái ào qua mặt em rồi thắng dúi dụi trước khi leo cái tưng lên cái nắp cống... đoạn này nhiều bẫy lắm cơ.... đi hướng từ Ngã 3 ông Tạ ra 7 hiền có mấy cái ổ voi sâu như giếng.... bác nào thích cảm giác thì ra đó...offroad

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
Đâu chỉ có CMT8 , bác chủ thớt chạy qua Lê Văn Sỹ đoạn chổ Hotel gì lớn gần rạp Minh Châu cũng có mấy cái nắp cống sau khi đào lô cốt chắc cũng cở anh em sinh đôi với bên CMT8 đó:mad: