Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Video clip santaFE SLX hideluxe 4WD "hun chuột";xe em SLX hideluxe 2 WD 10.000km chưa đánh quả nào.Buồn quá đi thui.ke ke ke
http://www.tamtay.vn/video/play/122357

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net
RE: Mời các bác chưa thấy quả santaFE trung hòa khí thải?

Cách đây hơn chục năm,có anh bạn mua lại một chiếc BMW máy Diesel cua một ông già,xe được giữ gìn rất cẩn thận.Nhưng khi chạy thì có cảm giác ì.Mấy anh em ra hỏi một ông người Thổ Nhĩ Kỳ quen (chuyên buôn xe).Ông ấy nổ máy và đạp ga xong,liền bảo mấy đứa lên xe,ông ấy chạy ra xa lộ và cứ thế thốc ga hết tốc lực.Bỗng nghe đánh Bùm một cái,ngó đằng sau thấy đám bụi đen sì.Sau khi đó thì máy chạy thoát hơn nhiều.Ông ấy giải thích rằng,chủ trước chắc chỉ chạy quanh thành phố thôi,lâu ngày khói nó đóng bịt vào kín ống xả,nên không thoát máy.Do vậy thỉnh thoảng phải chạy xe ra xa lộ thốc ga để tránh tình trạng này.
Không biết trường hợp trên có giống như vụ em kể không vậy???

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

dạ, không phải Mìn đại ca ơi, .. mấy e phè này mới 100% mà, mà chỉ có một e hai cầu phun khói trắng thui :D;)

Hạng C
20/11/07
529
0
16

@hunguyen123: Bác có những 2 cô vợ 2 lận hả? Mấy lần đi off với AE SFC SG em thấy Bác cưỡi cô SLX Hideluxe 4WD mà! còn em SLX Hideluxe 2WD lần off này Bác ra mắt AE lun nhé.:D:D:D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: whitemouse

@hunguyen123: Bác có những 2 cô vợ 2 lận hả? Mấy lần đi off với AE SFC SG em thấy Bác cưỡi cô SLX Hideluxe 4WD mà! còn em SLX Hideluxe 2WD lần off này Bác ra mắt AE lun nhé.:D:D:D

bác ý nói xe người khác mà, bác ko đọc kỹ rồi :)