Tập Lái
10/8/14
5
0
1
43
Em mới mua lại Cruze LS đời 2010 oddo được 14.500 km, sắp tới phải bảo dưỡng định kỳ thì nên bảo dưỡng ở garage nào uy tín ở SG hoặc Đồng Nai (vì em ở Phan Thiết) mà giá cả phải chăng, xe em hết bảo hành rồi phải ko mấy bác!
Còn nữa bình điện xài từ lúc xe mua mới đến giờ chưa thay, nếu thay thi thay ở đâu (em nghe nói vào chính hãng thay mắc hơn ở ngoài nhiều)! Cám ơn mấy bro giúp, em mới cưới vợ 2 lần đầu nên ko có kinh nghiệm!

Hạng C
20/1/07
645
269
63
Đà nẵng
2010 mà 14k ít nhỉ.xe mới tham khảo kinh nghiệm các anh em os rồi vào hãng vặn vẹo cho chắc bác

Tập Lái
10/8/14
5
0
1
43
Thanks bro huyhoangdn, xe ít đi nên còn khá mới. Có anh em nào truyền đạt kinh nghiệm cho mình ko?

Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
Bác lên Sài gòn thì Ghé Gara Vui kiểm tra, em có mấy lần kiểm tra ở đó rồi , ok đó Bác.
Bình thì Bác nên thay , bình khô chết bất đắc kỳ tử lắm. Em bị rồi. => Bác kiếm bác Kienthai.

Bác chịu khó tìm trên diễn đàn nha, có địa chỉ Bác Vui và Bác Kienthai đó.

Hạng D
31/3/12
1.005
281
83
Trà Vinh
chúc bác chủ có vợ xinh nha.e nghĩ bác nên zô hãng hay zô chổ nào chuyên chevrolet,deawoo. sắp tới e cũng đi kiểm tra và thay một số đồ cho Cruze.nên cũng đang hống vụ gara nào đây trong Ho Chi Minh City

Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em mới mua lại Cruze LS đời 2010 oddo được 14.500 km, sắp tới phải bảo dưỡng định kỳ thì nên bảo dưỡng ở garage nào uy tín ở SG hoặc Đồng Nai (vì em ở Phan Thiết) mà giá cả phải chăng, xe em hết bảo hành rồi phải ko mấy bác!
Còn nữa bình điện xài từ lúc xe mua mới đến giờ chưa thay, nếu thay thi thay ở đâu (em nghe nói vào chính hãng thay mắc hơn ở ngoài nhiều)! Cám ơn mấy bro giúp, em mới cưới vợ 2 lần đầu nên ko có kinh nghiệm!
A cứ tới gara Dr Joe cho tôi, trên đại lộ Nguyễn Văn Linh ấy, xe nào cũng chơi, có thể nói là hiện đại bậc nhất đất sài gòn này.

• Like
Reactions: anhdalat and CAP51