Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113
nhiệm vụ của chúng ta là giữ thớt này trường tồn...

Hôm nay, TP. HCM công bố điểm thi tuyển sinh vào lớp 10. Em nhập số báo danh của F1 không dưới 100 lần và cũng từng lần ấy ấn F5. Phù, cuối cùng thì cháu nhà cũng đạt kết quả thi tốt. Có bác nào nhà mình hôm nay cũng ấn F5 giống em không?

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM

Hôm nay, TP. HCM công bố điểm thi tuyển sinh vào lớp 10. Em nhập số báo danh của F1 không dưới 100 lần và cũng từng lần ấy ấn F5. Phù, cuối cùng thì cháu nhà cũng đạt kết quả thi tốt. Có bác nào nhà mình hôm nay cũng ấn F5 giống em không?
Bình thản đi bác, kết quả trc sau gì cũng có mà :) . Thi lên lớp 10 là kì thi ptth nhẹ nhàng thôi, cháu còn nhiều lần vượt vũ môn quan trọng phía trước nữa. Chúc cháu học tốt !!

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
một ngay yên lành- không có câu chuyện gì để kể
chỉ có một nỗi nhớ một người...
cả nỗi nhớ một thời...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: lnson and truong195
Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113

Sau bao ngày dùi mài, kết quả bước đầu khá hơn dự kiến (+6 điểm so với nguyện vọng 1), coi như cho con trẻ xả trại, nghỉ hè... Ngày nộp hồ sơ, té ngửa khi biết trường chẳng những không có bán trú mà lớp 10 phải học buổi chiều. Ký ức ngày xưa trốn học dạo biển với đám bạn ùa về. +6 cũng bỏ! Quay về nguyện vọng 4, tức quay về trường cũ học tiếp cấp 3, miễn là có bán trú (trường của nhà giáo Đàm Lê Đức).

... Hiện cháu đang học được 3 tuần trường N.Kh. Học trễ hơn người ta những 3 tuần nhưng được đặc cách vào luôn, không phải tuyển sinh đầu vào.

Mới tí tuổi đầu mà đã truân chuyên!

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
thật sự là nỗi con vẫn luôn canh cánh, dù con lớn hay nhỏ. Con em cũng đổi trường xành xạch. Năm nay vào trường mới, thấy con vui vẻ mà mẹ vẫn đang nín thở chờ thêm vài tháng nữa

• Like
Reactions: fiatsaigon