Tập Lái
24/3/08
34
1
0
42
RE: mong các fan của isuzu đừng buồn!

em đang chạy Trooper biển số đỏ nên không dám dán lo go hihihi xe được cái là chạy nó tưng tưng nên ai cũng hay gọi xe em là xe công nông hihihi co cái biển số là e yêu nhất thội

Tập Lái
22/5/08
13
0
0
53
TP.HCM

em thi nghe nói động cơ Isuzu có công nghệ cũ mà nên nó "kêu":)

Hạng B2
6/6/08
157
0
16
36
Di Linh - Lâm Đồng

quy luật mà,được cái này thì mất cái kia,chấp nhận thôi các bác ạ,thằng isuzu thì được cái lợi nhiên liệu ra phết,thời buổi này chạy nó tình ra cũng khá kinh tế ví như ông anh em ổng đi con HL,đi làm ăn xa ổng tính mỗi năm tiết kiệm cho ổng 50 chai,đó đâu phải là một số tiền nhỏ.

Hạng C
6/4/07
664
3
18

ISUZU nghe đâu dùng buồng đốt kiểu truyền thống, nhiên liệu phun luôn vào buồng cháy, Không như một số kiểu mới nhiên liệu phun vào buồng cháy phụ vậy nên kết quả là tiết kiệm nhiên liệu hơn và rung + ồn hơn :D

Hạng B2
24/7/07
166
1
18
53

Mỗi xe mỗi đặc điểm, ngày trước tôi hồi 2003 chạy em này thấy cũng ok, còn ồn và khói thì đương nhỉên rùi, mà không hiểu sao các em gái phủi phủi 1 chút thích con này đặc biệt điển hình là hồi đó tôi cưu được ối em,các ẻm đều bảo đi con đó cá tính ( ồn , khói, rung ..v.v đó chính là cá tính)
bay giờ chuyển sang đi xe xăng mấy năm nay xe ngon hơn, xịn hơn êm re thế mà không thấy đào theo nhiều như xưa thế cơ chứ lị

Hạng C
6/4/07
664
3
18

Trích đoạn: future6681

Mỗi xe mỗi đặc điểm, ngày trước tôi hồi 2003 chạy em này thấy cũng ok, còn ồn và khói thì đương nhỉên rùi, mà không hiểu sao các em gái phủi phủi 1 chút thích con này đặc biệt điển hình là hồi đó tôi cưu được ối em,các ẻm đều bảo đi con đó cá tính ( ồn , khói, rung ..v.v đó chính là cá tính)
bay giờ chuyển sang đi xe xăng mấy năm nay xe ngon hơn, xịn hơn êm re thế mà không thấy đào theo nhiều như xưa thế cơ chứ lị
thì bác thêm mấy tuổi già rồi con cưa gì nữa:D, mà chắc các chị gái thấy rung rung nên sướng:D

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Trích đoạn: kyanh911
máy isuzu kêu thấy ớn, xe dừng lại thì rung dữ dội. thua xa mấy thằng FE.
nói về hình dáng xe isuzu thì em kết có mỗi chiếc D-Max. còn hi-lander thì k dám nói, sợ các bác chửi.
nhưng mà nội thất các em isuzu thì chán quá các bác ạ.:(
Bác nói đúng, trừ 1 điểm: Hi-lander không xấu, nhất là từ đời mắt xếch trở về sau.
Nói thật là em nhìn con D-max cũng thấy khoái, đẹp, khỏe khoắn, nhưng em là dân văn phòng, thỉnh thoảng cũng cần giao tiếp tí, mang con này chở đối tác đi ăn tối nghe chừng không ổn.
Mấy bác chạy Isuzu kêu k buồn là nói thật đấy, mấy ông này mê nó giữ lắm, chê bai chả là cái đinh gì

Last edited by a moderator:
npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

hihi... mấy tên chạy isuzu này nó lì và bảo thủ lắm bác ui, đụng vào là nó la to còn hơn... tiếng máy nữa đó :D
Trích đoạn: Dawnglow

Trích đoạn: kyanh911
máy isuzu kêu thấy ớn, xe dừng lại thì rung dữ dội. thua xa mấy thằng FE.
nói về hình dáng xe isuzu thì em kết có mỗi chiếc D-Max. còn hi-lander thì k dám nói, sợ các bác chửi.
nhưng mà nội thất các em isuzu thì chán quá các bác ạ.:(
Bác nói đúng, trừ 1 điểm: Hi-lander không xấu, nhất là từ đời mắt xếch trở về sau.
Nói thật là em nhìn con D-max cũng thấy khoái, đẹp, khỏe khoắn, nhưng em là dân văn phòng, thỉnh thoảng cũng cần giao tiếp tí, mang con này chở đối tác đi ăn tối nghe chừng không ổn.
Mấy bác chạy Isuzu kêu k buồn là nói thật đấy, mấy ông này mê nó giữ lắm, chê bai chả là cái đinh gì