Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
3/12/11
18
14
8
Thành phố Hồ Chí Minh
Cảm ơn các tiền bối đã góp ý chân thành giúp em giải quyết vấn đề . Em đã tìm được cách giải quyết, nhờ mod xoá dùm bài.

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/11/06
2.951
38.092
113
53
Re:Mong các tiền bối giúp đỡ

Nhà mặt tiền nhỏ nhưng sâu, kín đáo vậy bác mở quán cafe mở ít ít đèn thôi, phía sau để vài chậu cây (lá nhiều nhiều chút) buổi tối đảm bảo đông khách. Khu này công nhân may nhiều lắm mà :)
Hồi trước có cần tìm mấy quán này mà ko có toàn chạy ra Thanh Đa muỗi cắn gần chít

Hạng B2
4/7/11
156
14
18
40

Hiện giờ bác chưa làm gị thì nên mua máy về làm nếu thuê người thì không nên bác ah

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113

Em vote cho thuê, nhẹ đầu. Năn nỉ chú cò là lấy tạm nửa tháng, nếu sau 3 tháng người thuê vẫn còn thì gửi tiếp nửa tháng còn lại.

Tập Lái
3/12/11
18
14
8
Thành phố Hồ Chí Minh
nvquangcm: Cảm ơn bác. Ý kiến của bác rất là hay nhưng do ông già nhà em không thích mở quán cà phê, sợ buôn bán phức tạp, không có khinh nghiệm nữa.
Redragon: Nhà em cũng có người quen làm ngành này rồi, việc thuê người và sửa chữa máy cũng ok, nhưng em vẫn lo về đầu ra sản phẩm. Cảm ơn bác đã quan tâm .
Hanh.Pham: Em thấy cho thuê nhẹ đầu óc, mà cứ lo về thằng cò, không biết điều nó nói có chắc ăn không :D. Thời buổi này thật giả lẫn lộn.Thanks bác Hanh.Pham nhiều.
Em ngồi ngóng các bác đóng góp thêm ý kiến cho em :D

Status
Không mở trả lời sau này.