Hạng C
19/4/06
503
7
0
RE: Một chiếc Toyota 8 năm tuổi đáng tin cậy bằng một chiếc Ford 3 năm tuổi !!!

xe Ford đời 2004 đã thủng dàn lạnh điều hòa, nhiều xe đã hỏng máy phát, không biet Toy có thế không???:D:D:D

Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi

@thanhhaiduong: Toy á, never lun bác nhé, 20 năm vấn chạy tốt. :D:D:D Sao anh em OS không ủng hộ mũi tẹt da vàng cùng giống với ta, mà lại cứ ủng hộ cái thằng rót bom tấn = b52 xuống đầu mình thế nhỉ ? J/K :):):)

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Thôi thôi...xin can các bác ! Mấy vụ trục trặc,hãng xe cũng đâu có muốn ! Khách hàng tẩy chay,có mà tèo !

Hạng C
19/4/06
503
7
0

bàn luận cho vui thôi mà!:D em thì Toy e cũng thích, Ford em cũng sướng:D, oi!!! giá mà có cái ô tô:), Matiz e di cũng thấy sướng lắm rồi:D

O.S.P.D EMMA Head Judge
31/1/05
830
24
18
XAMBACO JSC

Ơ sao các bác lại đem so sánh độ bền của bàn tính với còm pu tờ thế :D:D

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Thế tóm lại theo các bác, kể cảc các bác là tín đồ của TOY nhé, một chiếc xe Toy 8 tuổi có đáng tin cậy bằng một chiếc xe Ford 3 tuổi không?
Em nói là KHÔNG. Một thông tin vớ vẩn như thế thì không thể tin được cho dù nó theo nguồn nào đi chăng nữa.

Hạng B2
14/2/06
119
2
18

sư phụ em vẩn đang chạy em toy carina đời 1982 tới giờ, vẩn tốt...
vấn đề thích hay không thích là tùy mổi người, bác thích toy thì không thể củng bắt người khác thích toy theo bác.
đối với em altis =laser, rav4=escape......

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Thế nhưng khi em định mua xe, tham khảo ý kiến lái xe chuyên nghiệp, đến 80% lái xe đều khuyên mua Toy ....:D

Hạng C
22/8/05
587
0
0

vì bác đang ở VN-nơi mà nhiều thứ-rất tiếc phải nói rằng-đôi khi hơi bị lệch văn lạc

Tập Lái
12/9/05
37
0
0

Một cái áo lụa đẹp không bền bằng một cái áo sợi nhưng không vì thế mà giá trị của nó kém hơn áo sợi. 80% dân ta hay mua Toy vì còn nghèo nên dùng toy cho bền; tuy nhiên điều đó không có nghĩa là toy là lựa trọn duy nhất cho tất cả mọi người. Tôi đang đi toy mà mặc áo sợi nhưng cũng mong đi một ngày nào đó được mặc áo lụa cho sướng và nếu chóng hỏng thì quẳng đi mua áo lụa khác.