Hạng B2
27/5/07
293
0
16
RE: Một số nội dung mới liên quan đến Santafe

Bác khoi và bác kiến biển thế nào để ra đường có đụng nhau còn xin lỗi :D:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: linhnd

Bác khoi và bác kiến biển thế nào để ra đường có đụng nhau còn xin lỗi :D:D
Bác cứ đi offline với a em là biết ngay thôi! Chủ nhật này nhé!

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Hẹn các CN này. Thứ 6 phải đi TP HCM, cố gắng sắng tối thứ 7 ra để OFF.

Hạng B1
2/6/07
87
0
0

Các Bác cố ra cho đủ nhé, vẫn ở lê văn lương chứ
Em nhờ các Bác tư vấn khẩn cấp, em vừa tậu 1 bộ Empire Sensor 4 mắt (Con em mua bên Đức), giờ muốn mang đi lắp, thì lắp chỗ nào đảm bảo nhỉ, hôm nọ sang hãng, bọn nó dọa là điện của SF phức tạp lắm, muốn lắp gì sang đó không thì..., em nghĩ lắp mấy cái mắt thì đơn giản, điện đấu vào đèn lùi là xong, đúng không hả các bác. Mà cho em địa chỉ chỗ nào lắp cẩn thận đi

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: khoi2002

Các Bác cố ra cho đủ nhé, vẫn ở lê văn lương chứ
Em nhờ các Bác tư vấn khẩn cấp, em vừa tậu 1 bộ Empire Sensor 4 mắt (Con em mua bên Đức), giờ muốn mang đi lắp, thì lắp chỗ nào đảm bảo nhỉ, hôm nọ sang hãng, bọn nó dọa là điện của SF phức tạp lắm, muốn lắp gì sang đó không thì..., em nghĩ lắp mấy cái mắt thì đơn giản, điện đấu vào đèn lùi là xong, đúng không hả các bác. Mà cho em địa chỉ chỗ nào lắp cẩn thận đi
Đ.c Vinh thử mang sang 1 Đoàn Trần Nghiệp, Khôi béo 0913563861! Chỗ này ổn đấy, mấy hôm nữa tôi cũng nhờ đ.c này lắp options.

Hạng B2
27/5/07
293
0
16

Bác nhầm 2A Trần Thánh Tông nhé, 1 Đoàn Trần Nghiệp giờ còn ai đâu. Bác khoi2002 cho em tên đầy đủ bộ đấy với để em mua. Em đang không muốn lắm hàng TQ cho lắm. :D

Tập Lái
27/9/05
44
0
0

Bác Kienvang ui, em cũng đang nghía con Santa Fe như của bác. Bác có cái báo giá chi tiết xe & option làm ơn email giúp em với. Thanks bác nhiều.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: rip van

Bác Kienvang ui, em cũng đang nghía con Santa Fe như của bác. Bác có cái báo giá chi tiết xe & option làm ơn email giúp em với. Thanks bác nhiều.
Tôi đã PM cho bác!

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Các bác ơi em định lắp cái cảm biến lùi, bác nào có kinh nghiệm chỉ dẫn giup em với. Hôm nọ em ra Hàng Muối hỏi thì có cái 4 mắt của Đức, giá 1,2k. Em đang phân vân không biết con này có ra gì không. Em chỉ không khoái là nó có cái gương to quá.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: tuan1368

Các bác ơi em định lắp cái cảm biến lùi, bác nào có kinh nghiệm chỉ dẫn giup em với. Hôm nọ em ra Hàng Muối hỏi thì có cái 4 mắt của Đức, giá 1,2k. Em đang phân vân không biết con này có ra gì không. Em chỉ không khoái là nó có cái gương to quá.
Sao em tưởng xe SF có cảm biến lùi là Standard rồi mà bác ...
@ Kienvang : Xe bác có cảm biến lùi chứ , em quên không hỏi cái này ko biết xe em có không nhỉ ??