Hạng B2
6/12/12
340
4.060
93
Có lần chở thèng đồng nghiệp cùng đi đám cưới. Canh xe dừng cho lên ngay ghế phụ trước, thế mà nó vẫn thót ra ngồi ghế sau.
Ác cảm liền. Từ đó về sau khỏi chào hỏi gì trong cty luôn.

Hạng D
23/10/18
1.131
23.235
113
40
Có lần chở thèng đồng nghiệp cùng đi đám cưới. Canh xe dừng cho lên ngay ghế phụ trước, thế mà nó vẫn thót ra ngồi ghế sau.
Ác cảm liền. Từ đó về sau khỏi chào hỏi gì trong cty luôn.
Chắc đám cưới buổi trưa! Ngồi trên nắng chiếu vào đen da!

• Like
Reactions: hienthe
Hạng C
24/4/17
609
4.527
93
Thêm vụ con nit lên xe ăn uống nữa....nhắc thì ngại..mà ko nhắc thì mất công.....dọn.

• Like
Reactions: Thành Civic
Hạng D
1/7/10
1.981
1.195
133
giaotoviet.com
Em thì ngại nhất cái vụ mở cửa xe ẩu và đóng cửa rầm rầm. Mỗi khi có ai đi nhờ xe là em lùa ra ghế sau hết, khoá trẻ em, khoá lên xuống kính luôn. Rồi cứ ngồi yên đấy cho tớ, đóng mở cửa gì để tớ tự giải quyết, vừa an toàn lại vừa đỡ xót xe.
hậu quả có thể gãy lẫy mở cửa, haha

• Like
Reactions: khanhkntg
Hạng B2
2/7/17
222
220
48
35
Dạo này mấy em gái hay hút vape nhả khói trên xe mình. Còn mời mình hút nữa.
Mình mở cửa sổ nhưng em gái vẫn hút.
Chịu thôi.

Hạng F
3/10/15
9.840
12.105
113
Mình cũng thỉnh thoảng góp ý này nọ với tài xế mà sao thấy họ vẫn nhe răng cười chắc chưa tới ngày bạn nhỉ hehe
Lần sau nó nhe răng ăn bạn luôn đấy.
Chạy xe là cái rắc rối, nó muốn chạy sao nó chạy mặc kệ nó.
Nó chạy xấu tính bị chửi thì mình lấy khăn che mặt mình.
Đã ngồi lên xe là kể như tài xế bỏ một chân vào nhà đá còn mình ngồi sau thì cũng đặt một chân trên toà rồi.
Nên em ngồi nhờ xe ai thì cứ ngậm mồm cho nó chạy, nó tù thì mình toà, khỏi mất công thắc mắc cho mệt sức khoẻ rồi lại có ngày bị đổ vấy.

Hạng D
9/2/18
3.404
5.002
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Xe em cửa hít mà nhiều khi có người đóng cái ầm phát đau hết cả tai và lòng mề.
Rồi cái bậc bước lên xuống cứ đạp vào
Gác chân lên hộp tỳ tay và taplo phía trước bên phụ
Đang mưa hoặc đi ngoài đường bụi mà mở cửa kiếng thì bụi bay vào xe và ù ù hết lỗ tai
Hút thuốc và ăn đồ ăn vương vãi trong xe
Em không dám nói vì có mấy đồng chí bĩu môi bảo có cái oto mà làm như báu lắm vậy ak, rồi nào là thằng này đàn bà quý xe hơn quý người thế nên thôi im luôn cho lành.
Vụ này anh em xe dịch vụ gặp hoài, nhắc thì mất lòng.
Trước có người đi nhờ ngồi bên phụ mình nhắc thắt dây an toàn hắn làm lơ rồi anh csgt Cát Lái từ sau chạy lên ngó vô mất ngay 200k, hắn cũng lơ luôn