Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Thông báo với các bác là trong suốt mấy tuần qua, Hội Trưởng TLH của chúng ta đã lâm bệnh khá nặng phải vào bệnh viện điều trị tích cực...Đến hôm nay bệnh tình thuyên giảm, tình trạng sức khỏe bác ấy đã và đang hồi phục mỗi ngày và rất nhớ mọi người (bác ấy nói thế)...

Vậy thì chủ nhật sắp tới đây, nhân tiện chúng ta có buổi off cafe định kỳ tại GP, bác nào rảnh thì đến rồi chúng ta cùng lên bệnh viện thăm bác HT nhé! :)

Một đề nghị nhỏ và chỉ nói nhỏ cho nhau nghe: Các bác không cần chuẩn bị quà cáp làm gì vì ở bệnh viện không có tủ đựng đồ và bác HT cũng chưa ăn uống gì được đâu. Chúng ta sẽ góp mỗi người ít "lúa" để phụ bác ấy lo chi phí này nọ thêm nha các bác...Cảm ơn các bác và hẹn gặp mọi người vào sáng chủ nhật tuần này (06-06-2010).

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
Em cũng vừa nói chuyện với bác ấy, mong HT mau bình phục
Ý kiến bác Hcivic rất hay

Hạng B2
21/12/06
217
5
18
46
chúc bác tuonglahay sớm bình phục , nhiều sức khỏe .

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
Hèn nào mấy tuần nay trong XNL thấy các bác cứ úp úp mở mở, mình cũng hiểu là có bác nào đó trong xóm mình bịnh nặng mà không biết là ai. Thôi vậy cũng là mừng cho bác Tưởng rồi. Chúc bác Tưởng sớm bình phục hoàn toàn sức khỏe.
Chủ nhật này mình lại đang còn ở Hà Nội không thể tới thăm bác Tưởng được. Mình cũng nhất trí với bác Tú là đề nghị bác Hải cho xin cái số TK để ace gần xa gọi là có chút quà mọn mừng bác Tưởng qua cơn hiểm nghèo.

Hạng D
4/9/07
1.453
724
113
Bờ bến lạ
Tin vui , tin vui cả nhà nhỉ... em cũng cố gắng thu xếp để ọp với các bác , ý tưởng của bác Hcivic rất ok ạ, em cũng như thế ...bác hcivic cho số tk để em ft vào luôn ạ.
Qua cơn vỹ cực đến hồi thái lai... Hoan hỉ , hoan hỉ.
Chulun9

Status
Không mở trả lời sau này.