O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Hạng C
24/3/08
980
41
28
Thỉnh thoảng em cũng hay đọc mục ấy, nói chung cứ thấy ông nào chê xe Ford là chưa đi bao giờ, nhưng vẫn cứ lên báo để tư vấn, hài vãi

Hạng C
15/5/07
951
516
93
58
Em sau 1, 2 lần đọc qua thì ko bao giờ đọc nữa vì bản thân tờ báo này đã là lá cải mà mục tư vấn ôto thì còn cải cả bó.
( Ko phải vì bài viết về Focus này )

Hạng D
3/9/08
4.594
46.993
113
petrol nói:
Các bác xem vài cảm nhận trên VnEX, có thể gọi là trái chiều nhưng khá thú vị cho ai đã và sẽ dùng xe Focuser

http://vnexpress.net/Comment/2009/08/3B9BAEA4/?p=1

Nói chung ông này phán thế nghe khó chịu quá tại vì ổng dùng tồi dzô tà rồi. Khi nào hãng ford lật được tình thế tại vn thì lúc đó lại là chuyện khác. :)

Tập Lái
24/7/08
34
0
6
Hehe, mỗi người một ý thích, em đặt mua rùi nên chắc chắn phải thích :) Tuy nhiên sau khi thử qua Civic, Captiva và Ford Everest thì em thích cảm giác lái của Everest nhất (chỉ ko thích là nó máy dầu thôi)

Chưa lái Focus nhưng cùng là dòng Ford, chắc cũng giống nhau, xăng hơn kém nhau 1l, 2l ko quan trọng.

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
gadaubac nói:
Em sau 1, 2 lần đọc qua thì ko bao giờ đọc nữa vì bản thân tờ báo này đã là lá cải mà mục tư vấn ôto thì còn cải cả bó.
( Ko phải vì bài viết về Focus này )

Mình cũng như pác , vnexpress lúc này hết chuyện để viết nên tự tạo tình huống để các "chiên-da" hót từa lua. Mà không phải chỉ có mục oto-xe máy mà còn mục chàng- nàng nữa đó
. Đúng là cải cả bó.

Hạng D
31/10/08
1.288
6
38
Nói chung ông này phán thế nghe khó chịu quá tại vì ổng dùng tồi dzô tà rồi. Khi nào hãng ford lật được tình thế tại vn thì lúc đó lại là chuyện khác. :)
[/quote]

khi nào hãng ford lật ngựoc đựoc tình thế thì cái giá focus chắc bằng altis , nói cho vui chứ xe ford hiện tại đang có giá trị thực hơn toy (ford đầu tư dây chuyền lắp ráp chuyên nghiệp với các robot tự động nên chất lựong đồng đều mà giá bán lại mềm hơn , các hãng khác chỉ lắp bằng cơm vì bài toán của họ là thu lợi nhuận tối đa trên đồng vốn,kinh doanh theo kiểu ăn xổi ở thì ,có tài nhưng chẳng có tâm),ford đang đầu tư dài hạn tại việt nam nên tưong lai giá trị thưong hiệu và mức thông dụng tại việt sẽ có thay đổi ,với các mẩu xe mới ford đang tăng doanh số để lật ngựoc tình thế hoặc chí ít cũng ngang ngữa với toy .

Hạng C
29/2/08
750
8
18
tốt hay xấu gì thì sản xuất cũng ko kịp hàng để bán

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Hôm qua đọc bài đó em cũng định post lên 8 chơi, hôm nay thấy mấy bác 8 quá trời:)
Nói như ông đó chắc mấy con Ferarri hal lam bò, RR chẳng ai thèm mua vì tỉ lệ thấy ngoài đường rất ít ....:)
VN mình cứ 2B là nhất:D Nhiều ông chẳng biết 4B là gì cũng lên tư vấn từa lưa còn hơn chuyên gia.