Tập Lái
13/10/04
16
0
1
Chào các bác, em định mua 1 chú Jolie SS ở đại lý chỗ đường Xuân Thuỷ. Trong này đã có bác nào mua xe ở đó chưa cho em hỏi là có thể down giá tối đa là bao nhiêu? Tối qua em hỏi thì nó bảo là có thể bớt được 500, như thế là vừa chưa ạ? Lần đầu tiên mua xe, có gì không phải các bác bỏ qua nhé. Cảm ơn nhiều.

Tập Lái
13/10/04
16
0
1
RE: Mua Jolie ở đại lý đường Xuân Thủy có thể down được tối đa bao nhiêu ạ?

A quên các bác ơi, nó nói là giá Jolie SS bây giờ là 26,5, có thể down xuống còn 26 nghìn.

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Hình như bên đây mới có sự điều chỉnh giá hay sao chứ như thông lệ họ trừ 2000USD/xe cơ mà, chắc cuối nam công với toyota lên giá nên họ cũng hùa theo thôi

Tập Lái
11/10/04
1
0
0
47

Có phải đại lý Đức Thành không ?, nếu quen biết họ có thể down khoảng 1000$. Hồi giữa năm họ có thể down tới 2000$, nhưng giờ khác rồi, sắp tết họ ôm xe để tăng giá đấy.

Mấy thằng đại lý bây giờ đểu lắm, họ cô ti nhê với nhau nói là cháy xe để dân tình hoảng không những không được down và còn phải mua lại suất mới có xe chạy. Nghèo mà khổ thật.

Chạy Jolie model 2004 được đấy, thay đổi nhiều, đặt biệt là hệ thống phun xăng đa điểm, tiết kiệm nhiên liệu.

Hạng C
24/3/04
594
883
93
56
Biên Hòa - Vietnam

Đại lý Bắc Quang của Jolie ở Biên Hoà giảm giá 1000$ có xe giao ngay .
Đời 2004 nhìn đẹp hơn hẳn các đời trước :D

Tập Lái
13/10/04
16
0
1

hi hi, em đúng là gà mờ, xin lỗi các bác, post nhầm 1 tý. Số là thế này, em hỏi 1 chú ở Xuân Thuỷ thì chú ý có nói là giá bây giờ là 28500, có thể down được tối đa là 2000. Em định mặc cả xuống còn 26.000 nhưng chú ý ko đồng ý chắc là chỉ down thêm tí nữa thôi. Theo các bác có kinh nghiệm thì down thêm được bao nhiêu là hợp lý? Cảm ơn các bác nhiều.

Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam

Tôi mới lấy 1 con cho bạn, gặp Mr. Hùng ở cty đó, down hết cỡ được 26500, nhưng cho 100$ để làm thủ tục ngân hàng

B.D
Hạng B1
8/7/04
95
0
0
HN

26250

Bác muôn mua tôi chỉ chỗ cho, hoặc bác thích lấy đại lý nào ở HN tôi giới thiệu cho

Trích đoạn: Hai Nguyen

Tôi mới lấy 1 con cho bạn, gặp Mr. Hùng ở cty đó, down hết cỡ được 26500, nhưng cho 100$ để làm thủ tục ngân hàng
To bac HN: Bạn bác vẫn
với giá đó hả bác

Tập Lái
13/10/04
16
0
1

Cảm ơn bác B.D, chiều nay em có qua chỗ Việt Hùng ở Nguyễn Trãi gặp chú Xuân Hùng theo lời khuyên của bác Thái, giá của chú ý là 26350+ bạt che. Em tính mai qua chỗ Xuân Thủy mặc cả tiếp, nếu bác giới thiệu được giúp thì hay quá. Cảm ơn bác nhiều.

B.D
Hạng B1
8/7/04
95
0
0
HN

Thế thì bác qua nốt An Dân bên Gia Lâm mà làm giá nốt đi. (gần cầu chui ý, cạnh An du bán mẹc)
GĐ An Dân là chị Trinh (hình nhu là Lại Tú Trinh) thi phải
GĐ Đức Thành là anh Thái. ( Mà theo như tôi nhớ thì đó trước là Đức Thành thôi, giờ là Hải Đăng)

Còn một em nữa tận Láng Hoà Lạc, đoạn giáp ranh Hà tây, nếu tiện bác cứ đáo qua chơi

Nhớ hỏi xem có xe ngay ko kẻo ......

Bác cứ mặc cả, if > 26250 thì gọi tôi
if <26250 .....cũng gọi tôi luôn.

Bác thích màu gì?

Chúc bác mau sớm có xe và mời OH

Ps bác: bạt che ~200k thôi

Last edited by a moderator: