South Africa
4/11/06
776
10.645
93
RE: Mua Santa fee hay Prado ?

Trích đoạn: trymgokien

Prado không hơn SF mà sao giá nó lại cao hơn SF nhiều thế nhỉ?
Mà cũng lạ là sao Toy nó bán được nhiều xe thế? Lạ quá dân dùng xe trên toàn thế giới bị bỏ bùa à? Có cần thêm tí i ốt nữa vào muối không nhỉ?
Thà ngu vì thiếu i ốt còn hơn là thừa i ốt mà vẫn ngu bác à!

Hạng B1
2/6/07
87
0
0

Slogan của Bác trygokien viết ngược rồi, ngu là một loại tội, nhầm lẫn ko có tội. Với bác bọn em đại xá cho cả 2 hai tội, vậy bác cứ phát ngôn thoải mái đi ạ, hố hố.

Mà cũng lạ là sao Toy nó bán được nhiều xe thế? Lạ quá dân dùng xe trên toàn thế giới bị bỏ bùa à? Có cần thêm tí i ốt nữa vào muối không nhỉ?

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Hê hê bác rào trước đón sau cẩn thận quá. Nhìn slô-gân của bác em biết ngay là bác không có tội rồi, bác cứ yên tâm nhé.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@anh em SFC cùng các thành viên OS: bụng bác có giun ko? Có diệt trừ 100% giun sán không? Chắc chắn là không, phải không các bác? Tiêm chích, xì ke,... ngoài xã hội cũng vậy. Nghĩa là chúng ta cần sống chung với lũ, với những thứ như vậy. Diễn đàn OS, người tốt, tử tế có, đương nhiên những loại người khác cũng không thiếu.
Tốt nhất là "mặc kệ nó" và thỉnh thoảng làm 1 liều Fugacar hoặc tương tự cho nó tiệt đi vậy là xong. Cụ thể nếu xuất hiện nhân vật cần "tẩy" thì chúng ta chỉ đơn giản là không tranh luận, không trả lời, không.... Sống như thế cũng không bằng chết các bác ạ!

Hạng B2
12/10/07
233
2
0

Bác Maranelo thâm thuý quá.

Trích đoạn: maranelo

Hê hê bác rào trước đón sau cẩn thận quá. Nhìn slô-gân của bác em biết ngay là bác không có tội rồi, bác cứ yên tâm nhé.