Hạng B1
12/4/07
70
0
0
RE: Mua Santa fee hay Prado ?

Nếu bác muốn bán xe sau này được giá thì nên mua PR, xe này có chạy một vài năm thì cũng rớt ít thôi còn HD thì phải cẩn thận. Bác cứ nghiệm con XG ra thì sẽ thấy. Nói chung xe Hàn không bao giờ đọ đc với xe Nhật đâu mà nhất là TO. Công nghiệp luyện kim quyết định độ bền của động cơ xe bạn. Về khoản này thì các chú Hàn tuy có cố gắng nhưng còn thua.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: longvpc

Nếu bác muốn bán xe sau này được giá thì nên mua PR, xe này có chạy một vài năm thì cũng rớt ít thôi còn HD thì phải cẩn thận. Bác cứ nghiệm con XG ra thì sẽ thấy. Nói chung xe Hàn không bao giờ đọ đc với xe Nhật đâu mà nhất là TO. Công nghiệp luyện kim quyết định độ bền của động cơ xe bạn. Về khoản này thì các chú Hàn tuy có cố gắng nhưng còn thua.
Bác sang bên OF có bác đang giao con PRADO mới mua năm ngoái , năm nay bán lỗ 10K.... Em nghĩ TOY cũng tuỳ từng dòng mới giữ giá ,ZACE chẳng hạn.. Còn PRADO hay SF mua mới về đều rớt giá hết ..

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: grandis07

Prado la dong xe huyen thoại rồi bác ạ. nó hiện diện tại những nơi khắc nghiệt nhất như xa mạc, vùng vịnh cho nên SF ko có cửa so với em ấy đâu bác ạ. Tuy nhiên giá quá cao. một em xe 2.7 xăng đời 2007 full options bán tại auto club láng hạ tận những 77K thì phải nhưng chạy thì thôi rồi lượm ơi.
Đồng ý với bác, xem TV, ở những nơi chiến sự, ngoài xe quân sự, chỉ thấy Land hay Prado ...:D

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Trích đoạn: mienhinh

Trích đoạn: grandis07

Prado la dong xe huyen thoại rồi bác ạ. nó hiện diện tại những nơi khắc nghiệt nhất như xa mạc, vùng vịnh cho nên SF ko có cửa so với em ấy đâu bác ạ. Tuy nhiên giá quá cao. một em xe 2.7 xăng đời 2007 full options bán tại auto club láng hạ tận những 77K thì phải nhưng chạy thì thôi rồi lượm ơi.
Đồng ý với bác, xem TV, ở những nơi chiến sự, ngoài xe quân sự, chỉ thấy Land hay Prado ...:D
Thế này dễ thôi. Nhu cầu của bác là đi trong thành phố là chính, thỉnh thoảng ra ngoại thành thì mua FE, còn nếu bác đi sa mạc, vùng chiến sự để chi huy thì mua Prado. :D
Em spam tý.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: meebo
Thế này dễ thôi. Nhu cầu của bác là đi trong thành phố là chính, thỉnh thoảng ra ngoại thành thì mua FE, còn nếu bác đi sa mạc, vùng chiến sự để chi huy thì mua Prado. :D
Em spam tý.
Đi trong thành phố, chỉ cần 2 bánh là nhanh nhất, trời mưa thì Matiz là đủ bác à :D.

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Prado GX 2.7 hàng về chủ yếu là Hàng Trung Đông thôi,về option thì Prado không có gì đặc biệt cả.mà gía của em nó thì đắt hơn SF rất nhiều,nếu có tầm tiền 51K thì chơi SF là tuyệt rùi,không phải lăn tăn bàn cãi gì nữa,em cũng thích SF lắm.nhưng không có tiền,chỉ dám sờ và ngắm ngiá thoai:)

Hạng C
9/11/06
575
1
18

nếu số tiền bác bỏ ra để mua prado thì bác làm con veracuz sứơng hơn

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: leducthang

nếu số tiền bác bỏ ra để mua prado thì bác làm con veracuz sứơng hơn
veracuz đẹp và ngầu kinh khủng...tầm tiền dưới 70K chạy em đó là Okei roài.miễn chê

Tập Lái
13/11/07
15
0
0
tổ chim

Prado không hơn SF mà sao giá nó lại cao hơn SF nhiều thế nhỉ?
Mà cũng lạ là sao Toy nó bán được nhiều xe thế? Lạ quá dân dùng xe trên toàn thế giới bị bỏ bùa à? Có cần thêm tí i ốt nữa vào muối không nhỉ?

Hạng D
5/4/07
1.793
333
83

Trích đoạn: trymgokien

Prado không hơn SF mà sao giá nó lại cao hơn SF nhiều thế nhỉ?
Mà cũng lạ là sao Toy nó bán được nhiều xe thế? Lạ quá dân dùng xe trên toàn thế giới bị bỏ bùa à? Có cần thêm tí i ốt nữa vào muối không nhỉ?
Bác này hình như là 4 trong1: tomy chien = Hplasejet = V6 = Chimgokien ?:D:D. Cứ thấy bác là box này vui đáo để, sôi động hẳn lên :D:D