Tập Lái
2/1/14
17
0
0
Re: Mua xe cho nhà 4 thánh viên, nên chọn xe nào?

Thanks mọi người đã góp ý nhiệt tình, làm 2 vợ chồng ưng con Sunny lắm luôn rồi. Sẽ sớm đưa em nó về với Đội mình kaka

Tập Lái
27/12/13
10
0
0

Chúc bạn sớm mua được chiếc xe ưng ý

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113

cái hãng nissan to oạch chứ đâu bèo nhèo lắm đâu mà toàn trò bơm vá ko vầy nè

Tập Lái
21/12/13
17
0
8

anh sang nói:
Thanks mọi người đã góp ý nhiệt tình, làm 2 vợ chồng ưng con Sunny lắm luôn rồi. Sẽ sớm đưa em nó về với Đội mình kaka
bác sớm cập nhật hình ảnh cho mọi người xem nhé

Tập Lái
10/12/13
15
1
3

Bác chủ oi bác mua xe chưa bác.Nếu chưa thì bác alo cho em nhé.Bên em đang có ctrinh ưu đãi đấy.0938 467 239 Em tên Hoàng Ngân nhé!!

Hạng B1
12/5/13
99
8
18

Sunny là hợp lý nhất

13/9/14
1
0
1
32
Mình xin tư vấn cho bạn về từng lựa chọn như sau:
- Vios: Ngoài thương hiệu Toyota đang được ưa chuộng trên thị trường thì dòng xe này chỉ nên mua nếu bạn có ý định bán lại.Tuy nhiên bạn mua để tặng bố vợ thì không bao giờ nên chọn dòng xe này vì máy rất ồn, cách âm cực kém.
- Honda City: Kiểu dáng của City không phù hợp với người trung tuổi trở lên, khắc phục tiếng ồn động cơ chưa tốt, giá để lăn bánh khoảng tầm 600 triệu.
- Fiesta: Chắc hẳn bạn biết rằng để mua một chiếc xe ăn chắc mặc bền thì bao giờ thương hiệu Nhật Bản cũng vượt trội hơn so với Mỹ và Châu Âu, đặc biệt là đối với người cao tuổi thì điều này lại càng nên được chú ý.Hơn nữa xe của Ford rất tốn xăng (phải chạy thực tế mới biết được).
- SUNNY:
SUNNY là dòng sedan bán chạy nhất của NISSAN với kiểu dáng thanh lịch, mẫu mã sang trọng gồm có 3 màu (đen huyền ảo, nâu sang trọng, trắng trẻ trung, bạc lịch lãm).Thiết kế của xe thật sự phù hợp với tầm tuổi như bố vợ của bạn, bạn có thể chọn màu nâu hoặc bạc cho bác trai, đảm bảo bác sẽ thích mê.Đặc biệt khoang hành lý rộng rãi với dung tích lên đến 490l thật sự tiện lợi khi gia đình đi picnic hay mua sắm.Bên cạnh đó khoang để chân của SUNNY rộng vượt trội (636mm), nếu bạn tìm hiểu thì sẽ thấy nó rộng và thoải mái nhất trong các dòng sedan trên thị trường hiện nay.Riêng về máy móc NISSAN thì bạn có thể hoàn toàn yên tâm, thương hiệu Nhật Bản này nổi tiếng với máy móc bền bỉ và chắc chắn, tay lái đầm, độ an toàn cao.Độ tiết kiệm nhiên liệu cũng là một ưu thế của SUNNY, chỉ 6.3l/100km đối với số sàn và 6.7/100km số tự động.Nếu như hầu hết mọi người vẫn thường băn khoăn về phụ tùng thay thế của NISSAN thì bạn có thể hoàn toàn gạt bỏ mối lo ngại ấy sang một bên vì bên mình là đại lý 3S chính thức của NISSAN.Tất cả phụ tùng và dịch vụ luôn có sẵn để phục vụ khách hàng 24/24.Tổng quan mà nói thì khi bạn lái một chiếc SUNNY ra đường chắc chắn ăn đứt mấy dòng xe kia.
Chọn SUNNY bạn có thể hoàn toàn yên tâm về chất lượng và không bao giờ phải hối hận vì quyết định của mình.Hiện SUNNY bên mình đang có khuyến mãi 15 triệu đồng cho các dòng XV, XL và L trong tháng này (giá chỉ từ 483 triệu).
Hãy gọi cho mình để nhận được ưu đãi về giá và dịch vụ lớn nhất: 0912.567.127
(Bạn có thể gọi tất cả các ngày trong tuần, mình tên Vân, 24 tuổi cho tiện xưng hô nhé)