Tập Lái
2/1/14
17
0
0
Re: Mua xe cho nhà 4 thánh viên, nên chọn xe nào?

daigiabien nói:
tuanpt23 nói:
og_saigon nói:
Đọc từ đầu đến cuối thấy toàn khen Sunny. Nhưng mà trong thực tế sao kg thấy bao nhiêu chiếc chạy ngoài đường vậy các Bác?
Đi đường thì không gặp nhiều nhưng riêng xóm em đã thấy 3 con rồi đây. Mà toàn màu trắng không thôi.
Màu trắng không đẹp bằng màu nâu
Chắc sẽ mua màu nâu hoặc màu đen quá.

Tập Lái
5/1/14
8
0
0

anh sang nói:
daigiabien nói:
tuanpt23 nói:
og_saigon nói:
Đọc từ đầu đến cuối thấy toàn khen Sunny. Nhưng mà trong thực tế sao kg thấy bao nhiêu chiếc chạy ngoài đường vậy các Bác?
Đi đường thì không gặp nhiều nhưng riêng xóm em đã thấy 3 con rồi đây. Mà toàn màu trắng không thôi.
Màu trắng không đẹp bằng màu nâu
Chắc sẽ mua màu nâu hoặc màu đen quá.
Màu nâu cho lạ a ơi.

Tập Lái
5/1/14
8
0
0

Màu trắng đi bạn ơi, không thì màu nâu, chứ đen nhiều người đi rồi đụng hàng lắm.

Tập Lái
5/1/14
7
0
0

eva_cici nói:
Màu trắng đi bạn ơi, không thì màu nâu, chứ đen nhiều người đi rồi đụng hàng lắm.
Màu trắng thì xài kĩ tí chứ mau dơ đấy

Tập Lái
2/1/14
17
0
0

deep_blue_2009 nói:
Súng nước nói:
Bao nhiu người trong thớt này sở hữu Sunny và bao nhiu bạn là saleman vào bơm vậy?
Mình đã mua và sử dụng con này được hơn 4 tháng rồi đây bạn. Có vấn đề gì mà bạn nghiên cứu kĩ vậy. Cá nhân mình nghĩ Sunny tốt thì nhiều người thích thôi chứ có saleman trong này thôi thì mình không biết.
Lúc bạn mua là bao nhiêu vậy bạn.

Tập Lái
2/1/14
17
0
0

deep_blue_2009 nói:
Nếu mua Sunny thì lấy con phiên bản XV AT đấy bác, em đã dùng được 4 tháng và chưa có bất kì 1 sự không hài lòng nào về cả chất lượng và hình thức.
City thì em chưa dùng nên chưa biết :D
À mà còn công suất vận hành thế nào nhỉ, sợ nhiều khi thông tin trên mạng không chính xác. Bạn dùng rồi nên chắc sẽ rành hơn.

Tập Lái
28/12/13
8
0
0

anh sang nói:
deep_blue_2009 nói:
Nếu mua Sunny thì lấy con phiên bản XV AT đấy bác, em đã dùng được 4 tháng và chưa có bất kì 1 sự không hài lòng nào về cả chất lượng và hình thức.
City thì em chưa dùng nên chưa biết :D
À mà còn công suất vận hành thế nào nhỉ, sợ nhiều khi thông tin trên mạng không chính xác. Bạn dùng rồi nên chắc sẽ rành hơn.
Lúc mình mua là 540tr do được giảm 1 ít vì quen biết. Còn công suát vận hành thì mình thấy so với các đối thủ, Sunny có công suất vận hành không lớn (chỉ cao hơn mẫu Chevrolet Aveo) nhưng nhờ trọng lượng nhẹ, và khả năng đạt lực kéo tốt nhất ở dải tua máy thấp, nên Sunny vẫn có những cú bứt tốc khá ấn tượng, mai bạn cứ ra ngoài showroom kêu Lái thử đi sẽ rõ.

Tập Lái
28/12/13
9
0
0

Thông số kỹ thuật là một đường, nhưng mình đã thử lái rồi, thực sự là đánh giá cao khả năng tăng tốc ấn tượng của Sunny, hơn nữa còn rất êm so với những dòng xe khác mà mình đã thử

Tập Lái
16/1/14
9
0
0

daigiabien nói:
Thông số kỹ thuật là một đường, nhưng mình đã thử lái rồi, thực sự là đánh giá cao khả năng tăng tốc ấn tượng của Sunny, hơn nữa còn rất êm so với những dòng xe khác mà mình đã thử
Không hổ danh là dòng xe của Nissan, từng đường nét đều phảng phất bóng hình của thương hiệu.

Tập Lái
28/12/13
11
0
0

Nghe nói ngoài những tính năng an toàn như những xe khác thì Suny được trang bị công nghệ Drive-by-wire cho cảm giác lái chính xác nhất, hơn nữa chỗ để chân thoải mái nên độ nguy hiểm cũng giảm, làm gì thì làm, an toàn vẫn là trên hết, duyệt Sunny!